กำลังหาห้องมวยเจอครับ ท่านตรี

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ วิท น้ำยืน

วันอาทิตย์ จะลองเอามวย เดามาฝากเด้อครับ :l-:l-

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่
    เซียนวิท นํ้ายืน กระทู้วิจารณ์มวยของพี่ ประจําแต่ละอาทิตย์ ยอดเข้าชมกระทู้เกิน 2 หมื่น แล้วครับ ต่อไปหนังสือมวยใหญ่ๆหรือเวบมวยใหญ่ๆคงได้ติดต่อมาจ้างไปให้ทรรศนะ ฮ่าๆๆๆ เอิ้กกก (พูดเล่น)

ขอบคุณครับท่านเซียนวิท นํ้ายืน มีดีๆก็ตั้งกระทู้ใหม่ ลงวิจารณ์เลยนะครับ ผิดถูกไม่ว่ากัน ให้มวยด้วยใจรักอยู่แล้ว และให้ฟรีไม่มีผลประโยชน์แอบแฝงอยู่แล้ว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ตรี ศรีเมืองใหม่; 23-08-2012 at 08:31.

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ วิท น้ำยืน
    แมนแล้วครับ คนจะดังเอาหยังมาดึงกระบ่อยู่

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ lungyai1123
    บล็อก
    63
    บ่มีความชำานญในเรื่องมู๋หนิครับดีแต่ถ่าให้นั่งเบิ่ง่ฮอดไสฮอดหั่นหละ

ดีอยู่คับ ผมมักแฮงขนาด โดยเฉพาะมวยช่อง7 พลาดบ่ได้เลย

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    555 ว่าสิตั้งกระทู้ "ดูง่ายไม่ต้องโหลด" แข่งกับกระทู้วิจารณ์มวยของ ตรี ศรีเมืองใหม่

กะย่านเว็บล่ม ซั่นดอก ....555 จัดไป ๆ แนวมัก

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่
    555+ท่านพล พระยาแล ตั้งมาโลดอยากเบิ่งคือกันแนวไม่ต้องโหลด.. ว่าแต่ วมต.สิบ่อควันออกดังหวื่อๆอยู่ติ 5555