หัวข้อ: ผู้ชายชอบมองผู้หญิงตรงไหนมากที่สุด

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล

พบปะพูดคุย ผู้ชายชอบมองผู้หญิงตรงไหนมากที่สุด

ผมรู้สึกตื่นเต้นที่เห็นผู้หญิงหุ่นสวย ๆ ใส่กางเกงรัดรูป ประเภทกางเกงยืด หรือกางเกงกีฬาเพราะมองเห็นส่วนโค้งส่วนเว้า......ผมได้ยินผู้ชายส่วนมากคุยกับผม....ว้าย...โรคจิต :l-

ธรรมชาติของมนุษย์จริง ๆ แล้ว สร้างสรรค์ให้สนใจเพศตรงข้าม ส่วนที่สนใจเพศเดียวกันนั้นถือว่าเป็นเรื่องผิดปกติ แต่ก็มีให้เห็นอยู่ทั่วไป เรื่องนี้ไม่ขอก้าวก่ายครับ

ผมจั่วหัวกระทู้ไว้ว่าผู้ชายชอบมองผู้หญิงตรงไหนมากที่สุด ขาว สวย หมวย อึ๋ม หรือหน้าผากโหนก คอปล้อง น่องปลี ตรงตามตำรา

หลายคนถามว่ามันจะจริงหรือเปล่าที่บอกว่าตรงตามตำรา อันนี้ต้องพิสูจน์เอาเอง เพราะถ้าขืนผมพูดไป สงสัยผมคงจะได้นอนนอกมุ้งแน่ ๆ เชียว...5555

ไม่ว่าผมหรือว่าใคร ๆ ก็ต้องการคนสวยทั้งนั้นแหละครับ...แต่เผอิญว่าคนสวยหุ่นดีคนนั้นน่ะ เขาไม่รู้จักกับเรา หรือไม่รู้ว่ามีเราเกิดมาบนโลกนี้ด้วยซ้ำ เพราะฉะนั้น...จึงได้แค่มองและจินตนาการครับ.... ผู้ชายชอบมองผู้หญิงตรงไหนมากที่สุด

มีผู้รู้กล่าวไว้ว่า ผู้ชายชอบมองผู้หญิงตรงที่.-

อันดับที่ 1 หน้าอก
    โดยให้เหตุผลว่า หน้าอกเป็นเครื่องบ่งบอกความเป็นผู้หญิงมากกว่าอวัยวะอื่น แต่เวลามองจงอย่ามองแบบจ้องจะกินเลือดกินเนื้อนะครับ ให้เหลือบมองเอา และฝ่ายสาวเจ้าก็ไม่ต้องกังวลใจครับ จงภูมิใจเอาไว้เถิด

ผู้ชายชอบมองผู้หญิงตรงไหนมากที่สุด

อันดับที่ 2 หน้าตา
    ด่านปราการด่านแรก เห็นแล้วเกิดความประทับใจ จะตาโต แก้มป่อง หน้าตอบ จมูกบาน ปากเรียวบาง หรือห้อยย้อยเป็นกระจับ จะตกกระ หรือหน้าใส อะไรก็ตาม ก็แล้วแต่สเปคของฝ่ายชายว่าชอบประเภทไหน เพราะบางคนหน้าตาขี้เหร่แต่ได้แฟนหล่อระดับดาราก็มี

อันดับที่ 3 รูปร่าง
    หุ่นเฟอร์เฟค เหมือนนางแบบ แต่ถ้าไม่ก็เอาแค่ดูดีสมส่วน ไม่อ้วนไม่ผอมจนเกินไป มีส่วนโค้งส่วนเว้า มองแล้วมีชีวิตชีวาก็พอครับ

ผู้ชายชอบมองผู้หญิงตรงไหนมากที่สุด

อันดับที่ 4 เรียวขา
    อันนี้ผมเองก็ชอบมองครับ สมัยก่อนไม่มีทางที่จะได้เห็นขาอ่อน แต่สมัยนี้ผู้หญิงไทยชอบใส่กางเกงขาสั้นสไตล์ญี่ปุ่นและเกาหลี คนที่ขาขาว ๆ เรียวสวย มองดูมีชีวิตชีวาครับ ส่วนถ้าเป็นสาว ๆ ด้วยกันอาจจะมองอิจฉา อย่างไรก็ตามเอาแค่พองามครับ ไม่ต้องมั่นใจในตัวเองเกินไปจนถึงขนาดสั้นจนมองเห็นขอบกางเกงชั้นใน ...มันทรมานคนเป็นโรคหัวใจเกินไป ผู้ชายชอบมองผู้หญิงตรงไหนมากที่สุด

ไม่ว่าหนุ่มๆ หรือสาวๆเอง ก็ชอบมอง แต่มองกันคนละแบบ หนุ่ม ๆมักจะมองในแบบชื่นชมและจินตนาการ แต่สาวๆ อาจมองในแบบอิจฉาทำไม เรียวยาว สวย ขาว จังเลย ส่วนของเรามีแต่เม็ดผื่นเต็มไปหมด...(ตุ่มบักหอยคัน)

อย่างไรก็ตามถ้าจะใส่กางเกงขาสั้น เอาแค่พองามครับ ไม่ต้องหวือหวาเหมือนโคโยตี้ ผมจะหัวใจวาย....5555 ผู้ชายชอบมองผู้หญิงตรงไหนมากที่สุด

อันดับที่ 5 เส้นผม
    ผู้ชายส่วนมากชอบมองสาวผมยาว แต่ผมสั้นก็น่ารักไปอีกแบบครับ เพราะดูกระฉับกระเฉงดี ขอให้หน้าตาสวยมองแล้วสะดุดตาซะอย่างเป็นใช้ได้ครับ แต่ถ้าผมสวยสลวยพริ้วเป็นธรรมชาติด้วย และหน้าตาดีด้วย ...อืม....แจ่มครับ ฉะนั้นสาวเจ้าต้องหมั่นดูแลเส้นผมบ้างนะครับ ผมยาวสวยสลวย แต่มีรังแค เวลาเดินเกาหัวแกร๊ก ๆ ก็ไม่ไหวเหมือนกัน

--------------------------------

ธุจ้า ขอบคุณข้อมูล 5 อันดับจากท่านผู้รู้นะครับ...สำหรับผม ผมไม่ประสีประสาครับ ถ้าถามเรื่องธรรมะธัมโม พอจะคุยกันได้ครับ :l-

////พล พระยาแล/////

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย พล พระยาแล; 13-07-2012 at 21:43.

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ lungyai1123
    บล็อก
    63
    ถัาถามผมๆก็จะบอกได้เลยว่าชอบดูทุกส่วนคุณผู้หญิงครับแต่ก็คงมีเน้นๆบ้างหละ(เขินลลลลอ่ะ)

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ มหาจา ขอนแก่น
    พัฒนาการ กรุงเทพฯ
    บ่ว่าไผดอกอ้ายเอ้ยผู้ซายเฮา เห็นผู้สาวงามๆแฮงแนมคักหมดซุหม่อง

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ จ่าเหลือง
    กรี๊ด ๆๆๆ สรรหา มาเว่า น้อ อ้ายพล ส่วนโตผม มักมอง ตรงกระเป๋าสตังค์ ครับ ว่า ผุได เป๋าตุง เงินหนาๆ แน่ ผุนั้น ละ เป่งที่หมายตาผม

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ บ่าวอิง
    ผมกะเบิ่งสุมุมครับ ปาดตากล้อง ผุใดงามแห่งมัก

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    อันดับที่ 4 เรียวขา

ข้อนี้หมดหวัง คำสร้อย ขนขายาวยังกะผู้ซาย ยิ่งโกน ยิ่งแข็ง

อันดับที่ 3 รูปร่าง
    หุ่นเหมือนพวกแบกกระสอบปูน หมดหวัง คำสร้อย เช่นกัน
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    ฮ่วย...บ่หมดหวังดอกนาง เอาไปขุดมัน หรือตีมวยพอสิได้ค่าเดิมพันอยู่เบิ่งซง...5555

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ หนุ่มน้อยศรีสะเกษ
    ผมกะมักคือหมวดเหลืองคือกันครับกระเป๋าหนักๆ
    สันใหญ่ๆล่ำบึกคือควายตู้แห่งดี
    :l-

ศิลปินแดนไกล สัญลักษณ์ของ chudhancock
    cambridge, England
    ที่หลานว่ามานี่ มันบอมีอยู่ในโตป้าเลย โอ้ยยยยยยยยย กลุ้มจ๋ายยยยยยยย แล้วไผ๋หล่ะสิมามองป้า
    นะบัดนาว ฮ่าฮ่าฮ่า

555 คุณป้าลำซิ่งกะดาย ผมลืมไปข้อหนึ่งครับคุณป้า คือให้ฮักคนที่มีอายุหลายกั่วเจ้าของ 2 รอบขึ้นไป สิได้รับความอบอุ่นครับ ..........55555 ฮิ้วววววววววว

Tags for this Thread