หัวข้อ: ++ คาถาบูชาเมีย ++

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom

Re: ++ คาถาบูชาเมีย ++

Re: ++ คาถาบูชาเมีย ++ กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ !!!บ่าวเซียงน้อย!!!
    ฮ่วย///บ่าวเซียงน้อยบ่อเกี่ยวข้องเด้อครับ..เพราะว่าเป็นคนโสดครับ ....กําลังเสี่ยงตาน้อยหาอยู่แถวๆนี้แหละครับ...อิอิ..แมนบ่อบ่าวเต็งคนโจ้โก้.....
    ขอเวลาตรวจสอบซักระยะ....
    ขอบพระคุณสมาชิกและทีมงานที่เคารพรักทุกท่าน

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง
    มิสบ้านมหา 2011
    สัญลักษณ์ของ ผู้ก่อการรัก
    HappyLand ดินแดนแห่งความสุข, Thailand

Re: ++ คาถาบูชาเมีย ++ กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ +☺♫บ่าวมหา™+
    Re: ++ คาถาบูชาเมีย ++ กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ !!!บ่าวเซียงน้อย!!!
    ฮ่วย///บ่าวเซียงน้อยบ่อเกี่ยวข้องเด้อครับ..เพราะว่าเป็นคนโสดครับ ....กําลังเสี่ยงตาน้อยหาอยู่แถวๆนี้แหละครับ...อิอิ..แมนบ่อบ่าวเต็งคนโจ้โก้.....
    ขอเวลาตรวจสอบซักระยะ....
    ไม่ต้องตรวจสอบแล้ว ไม่ผ่านการตรวจสอบแน่นอน เอิ๊กๆ
    ล้มแล้วฟื้นยืนสู้ชูช่อใหม่ เพราะต้นยังสดใสผลิใบเขียว
    ลุกขึ้นต้านลมฝนต้นเป็นเกลียว รากยึดเหนี่ยวซับซ้อนกับพื้นดิน

บ่าวเต็งคนโก้
    Guest

Re: ++ คาถาบูชาเมีย ++ กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ผู้ก่อการรัก
    Re: ++ คาถาบูชาเมีย ++ กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ บ่าวเต็งคนโก้
    ไผๆๆๆๆ เว้าเรื่องหยังกัน(ตื่นงัวเงีย)
    บ่รู้เรื่องนำเด้อ บ่ออกควมเห็น เพราะบ่าวเต็งบ่มีเมียเด้อ...ฮ่าๆๆ มื่อนี่โสด
    copy ข้อความส่งเมล์โลดเด้ออออ ...
    นั่นล่ะหม่องข่อยสิได้นอนเบิ่งเพดานหยอดข้าวต้ม เว่าปาย

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ปลัดโตคนเดิม

มีคาถาบูชาผัวนำตํว
    ไผหยอดนำข้าวต้มบอกผมเด้อสิไปซ่อย

toon
    Guest

อยากได้คาถา บูชาผัว บูชากิ๊กนะมีใหม

บ่าวอุบลมิวสิค
    Guest

ยามใด๋สิได้ใช้น้อ บัดนี่ คาถานี่แมะ คิคิ..

lanboon1
    Guest

8)เข้าท่าดีครับ แต่ 2 คนต้อง 2บทซิครับ

Nakamura
    Guest

เข้าท่าดีครับ แต่ 2 คนต้อง 2บทซิครับ
    อ้าวปู่ลานบุญมาอยู่นี่เอง อิอิ Re: ++ คาถาบูชาเมีย ++มาติดใจมนรักสิบล้อ เอ้ยม่ายช่ายมนรักอีสาน Re: ++ คาถาบูชาเมีย ++

lanboon1
    Guest

Re: ++ คาถาบูชาเมีย ++ กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Nakamura
    เข้าท่าดีครับ แต่ 2 คนต้อง 2บทซิครับ
    อ้าวปู่ลานบุญมาอยู่นี่เอง อิอิ Re: ++ คาถาบูชาเมีย ++มาติดใจมนรักสิบล้อ เอ้ยม่ายช่ายมนรักอีสาน Re: ++ คาถาบูชาเมีย ++
    โยก็มาเหมือนกันหรือครับ ปู่มาหาจอร์สครับ คนมีความรู้ดีปู่ต้องอยู่ใกล้ๆครับ

jayjuju
    Guest

ทำไมไม่มีคาถาบูชาผัวมั้งง่าส์

เจก่อตามมาแล้วจ๊าปุ่ลาน ตามมาจากลิงค์ที่ปู่ให้เลยน๊า่เนี้ย

ยกความดีความชอบให้ปู่โดยตรงแต่เพียงผู้เดียว Re: ++ คาถาบูชาเมีย ++"