หัวข้อ: บ่าวคนเดิมลั่นกลองรบ งานพาแลง ประจำปี 2556

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวจัย
    ผมคึดว่า เสนอว่า ร้านนี้น่สิพอให้ท่านคณะกรรมการพิจารณาเบิ่งแน ข้างๆหมอชิต ข้างร้านหมูกะทะนานา ข้างปั้มแก๊ส นั่นแหละครับ
    ไผ๋เคยเข้าออกหมอชิตดู๋ๆคือสิพอผ่านตายุดอกครับ การเดินทางสะดวกแน่นอนครับ ลงรถหมอชิตย่างมากะได้ ส่วนห้องพักกะมีแถวนั่นเยอะแยะครับ
    หล่อคืออ้าย กินข้าวบายกบตั๋วะหล่า

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ เขย ตระการ
    ซื่อหัวข้อมาเป็นตาย่านแท้ครับ ลั่นกลองรบวานี่แมะ
    ปีนี้ถ้าบ่มีหยังผิดพลาดคือสิไปม่วนนำอ้าย นำเอื่อยยู่ดอกครับ
    ส่วนตัวนะครับ จัดหม่องได๋กะบ่มีปัญหาครับ แต่ถ้าจัดอยู่แถวชาญเมืองกะสิสะดวกสำหรับคน ตจว.ครับ
    เช่น แถวๆบางนา - สมุทรปราการ - มีนบุรี กะดีครับ แบบวาขับรถเข้ากรุงเทพฯยามได๋ล่ะ
    หลงทางตลอดครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย เขย ตระการ; 19-11-2012 at 15:21.

ฝ่ายกิจการพิเศษ สัญลักษณ์ของ กำพร้าผีน้อย
    รัตนาธิเบศร์..ใกล้แยกแคราย

...คาดว่าน่าสิเป็นเดือนกุมภาพันธ์ครับ เดี๋ยวได้มื่อได้เว็นที่แน่นอนสิแจ้งพี่น้องอีกเทื่อครับ..

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ pcalibration
    เมืองฉะเชิงเทรา(แปดริ้ว)
    บล็อก
    1
    อันนี้ต้องขอยกให้ฝ่ายกิจการหม่วนเป็นพิเศษ(ฝ่ายกิจการพิเศษ)
    เป็นผู้ประสานงานสมาชิกและตัดสินใจในรายละเอียด ที่ผ่านมากะเป็นที่ยอมรับ
    สำหรับกิจกรรมนีี้..ถือเป็นนวัตกรรมที่ทำให้บ้านมหาดอทคอมแห่งนี้มีชีวิตและดิ้นอยู่ตลอดเวลาที่่ผ่านมา

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวเอส
    หนุ่มอุบล คนพิบูล
    จัดแต่ต้นปีกะดีครับ สิบ่มีปัญหาเรื่องฟ้าฝน

แต่บ่ว่าไผล่ะกะอยากให้จัดอยู่ไกล้หม่องเจ้าของอยู่ ฮ่า ๆ ๆ

แต่ผมว่าจัดอยู่กรุงเทพ และชานเมืองสมาชิกสิตุ้มโฮมกันหลายกว่าจัดอยู่ต่างจังหวัดครับ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ไผ่หวาน
    บล็อก
    14
    หม่องได๋กะได้จ้า หม่องที่ม่วนซอดแจ้งได้ สิดีหลาย

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ สายลม
    อยู่ไสกระสินำไปดอกจ้า เอาตามใจอ้ายบ้าวละจ้าดีที่สุด

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ ธิดายาเย็น
    ว่าได๋ว่ากันจ้า...:,1-:,1-:,1-

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ วัฒนชัย หาริโร
    หม่องอ้ายจัยว่ากะดียุเด้ครับผมว่าสะดวกดียุสำหรับการเดินทาง
    งานพาแลงเเล้วไผสิเมือกะเมือง่าย ยามมากะมาง่ายนำ

Super Moderator สัญลักษณ์ของ ไก่น้อย
    บล็อก
    8
    คุณยายหนู น้องติ๊ก น้องวัฒน์ น้องตูน น้องหลิน อ้ายเสริฐ รับผิดชอบไก่น้อย พี่ติ๋ม เฒ่าหล่อ กับเอื้อยแจง น้องอี้ท (เพิ่นคือสิมีคนรับผิดชอบแล้ว อิอิ ) แน่เด้อจ้า .....ที่พัก ห้องเดียวนอนแปดคนคือเก่าเนาะ จัดหม่องได๋ กะไปคือเก่าจ้า ฮฺิ้ววววววววววว ขายข้าวปัดลานพอดีหละ ได้ค่าเข้างาน 555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ไก่น้อย; 20-11-2012 at 17:33.
    กระเบื้องจะฟูลอย น้ำเต้าน้อยจะถอยจม เมฆจะหล่นฟ้าปลาจะกินดาว ลาวจะครองเมือง ::)

Tags for this Thread