ผมเป็นชาวจังหวัดยโสธรครับ แต่ด้วยลักษณะงานที่หล่อเลี้ยงชีวิตผม...ทำให้ต้องโยกย้ายไปทั่วประเทศ...ดังนั้นสิ่งที่สร้างปัญหาให้ผมมากที่สุดคือ.."อาหาร" อาหารทุกภาคผมกินได้หมด แต่ที่โปรดปรานที่สุดคือ"อาหารบ้านเฮา"[/COLOR][/B][/COLOR]ครับ ประเด็นมีว่าผมทำกินเองไม่เป็น ต้องใช้บริการเพิงขายของข้างทางหลวงทัวประเทศ อย่างว่านานๆจะเจอแจ๊กพ้อตร้านถูกใจผมมีประเด็นให้เพื่อนๆช่วยขบคิดครับ...พอดีเห็นเพื่อนๆโพ๊สในห้องนี้ มีหลายเมนูน่าอร่อยครับ..ทำไงผมจึงจะได้มีโอกาสลิ้มรส อาหารเลิศรสเหล่านั้นของเพื่อนๆไม่รุ ราคาสู้ไม่อั้นครับ มีวิธีไหนบ้างช่วยแนะนำที...มาคิดดูแล้ว อาหารพวกนี้น่าจะมีขายตาม 7-11 เนาะ..ว่าเบ้าะ