มีปัญหาเรื่อง PM (ข้อความส่วนตัว) ฟังทางนี้

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่

มีปัญหาเรื่อง PM (ข้อความส่วนตัว) ฟังทางนี้

ด้วยช่วงหลังๆมานี้มีสมาชิกและแฟนเพลงแจ้งเข้ามาว่า ไม่สามารถเปิด พีเอ็ม (ข้อความส่วนตัว) อ่านได้ หรือเวลาส่งไปส่งได้ แต่พอรับและเปิดอ่านกลับเปิดอ่านไม่ได้ ทางทีมงานเวบมาสเตอร์ขอแจ้งว่า ปัญหาเหล่านั้นเกิดจากตอนที่สมาชิกสมัครใหม่จะใช้ภาษาไทยในการสมัครเริ่มแรก และใช้ภาษาไทยในการล็อกอินครั้งแรก ทําให้หน่วยความจํา (คุ้กกี้)ของเครื่องทํางานสับสน เพราะระบบจะรองรับภาษาอังกฤษ วิธีแก้ไขก็คือน้องๆที่สมัครใหม่ทีแรก ขอให้ใช้ภาษาอังกฤษในการสมัคร ครั้งแรก แล้วค่อยเปลี่ยนชื่อเป็นภาษาไทยภายหลัง.......ถ้าตอนนี้สมาชิกท่านใดที่ยังมีปัญหาดังกล่าว ให้โพสแจ้งชื่อและปัญหาใว้ในกระทู้นี้ หรือจะส่งข้อความส่วนตัวเข้าชื่อ พี่บ่าวคนเดิม ก็ได้ครับ ทางทีมงานจะทําการแก้ไขให้เป็นรายๆไป ทางทีมงานขอขอบคุณน้องๆที่ช่วยแจ้งปัญหาเข้ามา ครับผม อนึ่ง ...น้องๆที่เข้าอ่านพีเอ็มไม่ได้ ไม่ใช่เป็นการโดนบล็อก นะครับ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ปลัดโตคนเดิม

Re: มีปัญหาเรื่อง PM (ข้อความส่วนตัว) ฟังทางนี้

รับทราบครับผม ::)
    อ้ายเซียงซัมบายดีบ่ ดำนาซ่อยแน่....อิอิ...

อ้ายเซียงน้อย มื่อได๋สิเป็นเซี่ยงใหญ่ หึ Re: มีปัญหาเรื่อง PM (ข้อความส่วนตัว) ฟังทางนี้

...อิอิ...ล้อเล่นเดอครับ Re: มีปัญหาเรื่อง PM (ข้อความส่วนตัว) ฟังทางนี้

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่

Re: มีปัญหาเรื่อง PM (ข้อความส่วนตัว) ฟังทางนี้

Re: มีปัญหาเรื่อง PM (ข้อความส่วนตัว) ฟังทางนี้ กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ปลัดโตคนเดิม
    รับทราบครับผม ::)
    อ้ายเซียงซัมบายดีบ่ ดำนาซ่อยแน่....อิอิ...

อ้ายเซียงน้อย มื่อได๋สิเป็นเซี่ยงใหญ่ หึ Re: มีปัญหาเรื่อง PM (ข้อความส่วนตัว) ฟังทางนี้

...อิอิ...ล้อเล่นเดอครับ Re: มีปัญหาเรื่อง PM (ข้อความส่วนตัว) ฟังทางนี้
    สบายดีครับ ปลัดโต...เป็นได๋ทางเยอรมันร้อนบ่อ...หมายเหตุ บ่าวเซียงน้อย..แนวใหญ่กะมีเด้อ ..คริ คริๆๆ

รวงข้าว
    Guest

รับทราบนำจ้า บ่าวเซียงน้อย แนวใหญ่กะมีเด้อ แม่นอันหยังน้อ แนวใหญ่ อิอิ

Re: มีปัญหาเรื่อง PM (ข้อความส่วนตัว) ฟังทางนี้ กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ รวงข้าว
    รับทราบนำจ้า บ่าวเซียงน้อย แนวใหญ่กะมีเด้อ แม่นอันหยังน้อ แนวใหญ่ อิอิ
    ใจใหญ่จ้าสาวเมืองเล๊ย...อิอิๆๆๆๆ

รวงข้าว
    Guest

ฮ่าๆๆๆ ต๊กใจเมิด นึกว่าอันหยังใหญ่ ใจใหญ่นี่เอง แล้วกะใจกว้างพร้อมแม่นบ่อ้าย

Re: มีปัญหาเรื่อง PM (ข้อความส่วนตัว) ฟังทางนี้ กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ รวงข้าว
    ฮ่าๆๆๆ ต๊กใจเมิด นึกว่าอันหยังใหญ่ ใจใหญ่นี่เอง แล้วกะใจกว้างพร้อมแม่นบ่อ้าย
    แม่นอยู่จ้าน้องใจกว้าง..หมายเหตุ...เสี่ยวเจ้ากับนักเรียนติดฝนอยู่ตอนนี้ กลับบ้านยังบ่อได้ ฝนตกหนัก

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ปลัดโตคนเดิม

ฮ่าๆๆ อ้ายเซียงเข้าใจผิดเดอ ผมบ่ได๋อยู่เยอรมัน :D ผมอยู่ไทยแลนด์นี่หล่ะครับ เรียนหนังสืออยู่ ปี 4 แล้ว ปีสุดท้าย

อันแนวใหญ่ๆคือใจติ.....เห็นน้องแกละบอก อันแนวใหญ่ๆของน้องก็คือรองเท้า ... Re: มีปัญหาเรื่อง PM (ข้อความส่วนตัว) ฟังทางนี้

ผมกะใหญ่ ๆเบิดสู้แนว...เหอๆ ::)

Re: มีปัญหาเรื่อง PM (ข้อความส่วนตัว) ฟังทางนี้ กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ปลัดโตคนเดิม
    ฮ่าๆๆ อ้ายเซียงเข้าใจผิดเดอ ผมบ่ได๋อยู่เยอรมัน :D ผมอยู่ไทยแลนด์นี่หล่ะครับ เรียนหนังสืออยู่ ปี 4 แล้ว ปีสุดท้าย

อันแนวใหญ่ๆคือใจติ.....เห็นน้องแกละบอก อันแนวใหญ่ๆของน้องก็คือรองเท้า ... Re: มีปัญหาเรื่อง PM (ข้อความส่วนตัว) ฟังทางนี้

ผมกะใหญ่ ๆเบิดสู้แนว...เหอๆ ::)
    อยู่ไทยจั่งได๋..มื้อก่อนยังเจอกันอยู่มิวนิค ฮั่นเด้.....ลืมเร็วแท้....อิอิๆๆ

Re: มีปัญหาเรื่อง PM (ข้อความส่วนตัว) ฟังทางน&

ฮ่าๆๆ อ่อๆๆแม่นล่ะๆๆมือนั้นไปเยี่ยมเอื้อยอ้อม เพิ่นแต่งงานที่เยอรมัน...ฮ่าๆๆ :D

เอื้อยอ้อมเพิ่นอยุ่เวบ ฟอรั่ม24 ผมเจออ้ายเซียงนำล่ะ  ฮ่าๆๆ   

Tags for this Thread