หัวข้อ: สวัสดีปีใหม่ ๒๕๕๖ ส.ค.ส. ห่อใจ ส่งให้พี่น้องจ้า

กระพริบตา สวัสดีปีใหม่ ๒๕๕๖ ส.ค.ส. ห่อใจ ส่งให้พี่น้องจ้า

ส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่ ๒๕๕๖

ขอให้สุขกายสุขใจสุขภาพแข็ง
    ขอให้คิดสิ่งใดให้สมปรารถนา
    ขอให้เงินทองไหลมาเทมา
    ขอให้มีความสุขไร้ทุกข์
    ตลอดปีและตลอดไปจ้า สาธุจ้า

สุขสันต์วันปีใหม่จ้า...

สวัสดีปีใหม่ ๒๕๕๖ ส.ค.ส. ห่อใจ ส่งให้พี่น้องจ้า

สวัสดีปีใหม่ ๒๕๕๖ ส.ค.ส. ห่อใจ ส่งให้พี่น้องจ้า

[MUSIC]http://files.palungjit.com/attachment.php?attachmentid=2425222&stc=1&d=1356792190[/MUSIC]

เพลง : ส.ค.ส. ห่อรัก
    ศิลปิน : ต่าย อรทัย
    อัลบั้ม : ชุดพิเศษ อยู่ในใจเสมอ

นักร้องสมัครเล่น : เด็กน้อยน่ารัก

ลมหนาวพัดมาอีกคราว
    ส่งท้ายปีเก่า ส่งข่าวหัวใจ
    สวัสดีปีใหม่ ส่งฮักส่งใจถึงกัน
    ส่ง ส.ค.ส. มารอด้วยใจเอิ้นขวัญ
    ซ่อมใจให้กัน สร้างฝันรอวันต่อไป

(ดนตรี)

ทุกสิ้นปีสรุปบัญชีหัวใจ
    หนึ่งปีผ่านไป มีสิ่งใดที่พบพ้อ
    ได้พบสิ่งดีดีกี่ครั้ง
    ใจต้องผิดหวังกี่คราวเล่าหนอ
    ถือโอกาส ทำความสะอาดใจรอ
    มอบ ส.ค.ส. ให้กับตัวเองก่อนใคร

เริ่มปีใหม่ในสิ่งที่ใจเฝ้าฝัน
    เดินผ่านคืนวัน
    ให้สุขพอและยิ้มได้
    ถึงบ่อาจร่ำรวยมากล้น
    ก็อย่าขัดสนจนรับบ่ไหว
    พบแต่สิ่งที่ดีดีในปีใหม่
    ให้ทุกดวงใจ ได้รับอุ่นไอเพียงพอ

ลา ลา ล่ะ ล้า ล่ะ ลา
    ล้า ลา ล่ะ หล่า ลา

ส.ค.ส. ที่ห่อด้วยใจ
    ส่งความสุข ให้แด่ทุกใจที่รอ
    ส.ค.ส. ที่ห่อด้วยแรง
    ส่งความเข้มแข็ง แด่ทุกใจที่ท้อ

ให้มีรักให้มีแรงพอ
    อยู่เพื่อไปต่อเมื่อ พ.ศ.เปลี่ยนไป

(ดนตรี)

สร้างปีใหม่ให้เป็นปีของเรา
    ปัญหาหนักเบา ให้มีแรงรับได้
    สำหรับอ้ายที่ใจเฝ้ารอ
    ส่ง ส.ค.ส. บ่ใส่ซองยังไหว
    ขอเพียงแต่มีฮักมั่นในใจ
    เจอะหน้ายิ้มให้ ก็สุขหัวใจตลอดปี
    ขอเพียงแต่มีฮักมั่นในใจ
    เจอะหน้ายิ้มให้ ก็สุขหัวใจตลอดปี

มอบใจใส่กล่องมอบให้ทุกคนจ้า อิอิ

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    สุขสันต์วันปีใหม่ พรใดล้ำเลิศ ประเสริฐศรี
    จงดลบันดาลให้ท่านและครอบครัว จงมีแต่
    ความสุข ความเจริญ ยิ่งๆขึ้นไป เทอญ.
    ธุจ้า

บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ lungyai1123
    บล็อก
    63

สวัสดีปี๋ใหม 2556 ส่งท้ายปีเก่า 2555

สวัสดีปีใหม่ก็ขอให้พรนั้นกลับไปสนองผู้มอบด้วยเช่นกันครับ

สุขสันต์วันเกิด....สุขสันต์วันเกิด

ขำๆลุงใหญ่ สงสัยเมาน้ำเต้าหู้บ่น้อค่ะ คือมีแต่วันเกิด ฮ่าๆๆ

การ์ดพี่ปุ้ยสวยงามมากจ้า

สุขสันต์วันปีใหม่เอื้อยเด็กน้อยและครอบครัวค่ะ ขอให้คุณพระศรีรัตนตรัยอำนวยพรให้มีแต่ความสุข
    ความสมหวัง และมีสุขภาพดีตลอดปีและตลอดไปค่ะ

แอบอิ๊บมาจากเวบค่ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ร้อยหมื่นพันไมล์ไกลบ้าน; 31-12-2012 at 01:08.
    LET IT BE...

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ อีหยังสิปานนั้น
    มา แจม มาร่วม อวยพรนำ ก๊าบบบ ธุจ้า

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์
    บ่มีรูปนำเพ่ินจ้อย ย้อนจะของเฮ็ดบ่เป็น กะขอให้สุคนมีความสุขกายสบายใจเจริญก้าวหน้าในหน้าที่การงานทุกๆคนเด้อครับ โชคดีปีใหม่ และตลอดไปครับผม

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ เมษา
    Greetings of the New Year. Wishing you all success in the next.

สวัสดีปีใหม่ขออวยพรให้ท่านจงประสบความสำเร็จในทุกๆสิ่งในปีใหม่นี้.

หิ้วไวน์มาแจม ขวดใหญ่อยู่คือสิพอกันอยู่เนาะค่ะ :l-

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ จำปา

สวัสดีปีใหม่ไทพี่น้อง ฮ่อมคะนองมหาพาชวนม่วน
    แบบอีสานล้วนๆมีสุขล้ำคู่สู่คนเด้อค่ะ

...น้ำใจเอื้อยเมษาขวดใหญ่เนาะ คิคิ

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวเอส
    หนุ่มอุบล คนพิบูล
    สวัสดีปีใหม่ 2556 ครับ.

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ commo
    การ์ดอวยพรมีต่ะงามๆ เนาะคับ ซมเซยๆ มีควมสุขสู่ขู่สู่คนเนาะคับเนาะ.....

Tags for this Thread