หัวข้อ: แนะนำสถานที่พัก งานพาแลง ปี 2556

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ พ่อใหญ่คำแสง
    เฮือนบ้าง เถียงนาบ้าง

แนะนำสถานที่พัก งานพาแลง ปี 2556

ที่สะดวกที่สุดคือ
    1.โรงแรม นิรันดร์ แกรนด์ โฮเทล
    2.โรงแรม อุดมสุข (คืนละ 450 บาท)ตรงนี้ถูก

อยู่ในซอย อุดมสุข 103 ไปงานก็ง่าย ออกถนน บางนา-ตราด แป๊บเดียว
    จุดนี้มีเส้นทาง ออกถนนศรีนครินทร์ ออกบางนา-ตราด ได้ ไกล้ทางด่วน
    มันสะดวกตรงที่ บางท่านก็นั่งรถไฟฟ้ามาลงที่สถานี อุดมสุข ซอย 103 ได้เลย

แต่ผมแนะนำที่นี่ครับ เพราะพี่น้องเรา บางท่านอาจจะพักหลายคืน
    ตรงนี้สะดวกมาก ไกล้สถานีรถไฟฟ้า ในซอยอุดมสุขก็มีร้านอาหารมากมาย
    หากจะอยู่เที่ยวอีกสักคืนสองคืน เพื่อนๆไปหาก็สะดวก นั่งรถไฟฟ้าไปหา
    หรือจะขับรถไปลงทางด่วนบางนา - สุขุมวิท 62 ก็สบาย
    สำหรับที่อื่นเขตนั้นผมไม่แนะนำ เพราะหาร้านอาหารยาก ไปไหนมาไหนก็ไม่สะดวก
    ยืนรอรถแท็กซี่กันนานเลย แต่ที่นี่ แท็กซี่มีตลอดคืน เลือกนั่งได้เลยครับ
    ที่สำคัญห้องพักเขาสะอาดหรูหรา ระบบรักษาความปลอดภัยก็ดี น่าพักที่สุด

แนะนำสถานที่พัก งานพาแลง ปี 2556

โรงแรม นิรันดร์ แกรนด์ (Niran Grand Hotel)
    81/1 ซอยสุขุมวิท 103 (ซอยอุดมสุข) พระโขนง 10260, กรุงเทพฯ, ไทย

T.V เคเบิล
    เครื่องปรับอากาศ
    โทรศัพท์สายตรง
    ภาพยนตร์
    มินิบาร์
    ห้องอาบน้ำ
    อินเทอร์เน็ตไร้สาย
    เซาน่า
    โทรศัพท์
    ไนท์คลับและคาราโอเกะ
    บริการจัดเลี้ยง
    บริการซักรีด
    บริการตู้เซฟในห้องพัก
    บริการนวด
    บริการห้องพัก
    ร้่านอาหาร
    ศูนย์บริการด้านธุรกิจ
    สระว่ายน้ำ
    สิ่งอำนวยความสะดวกสำหรับเด็ก
    ห้องประชุม
    ห้องออกกำลังกาย

โรงแรม นิรันดร์ แกรนด์ (Niran Grand Hotel) ตั้งอยู่บนถนนสุขุมวิท
    ใช้เวลาเดินทางไปยังสถานีรถไฟฟ้าเพียงไม่กี่นาที บริการห้องพักทั้งหมด 429 ห้อง
    ซึ่งแยกเป็นห้องสแตนดาร์ด 369 ห้อง ห้องเดอร์ลุกซ์ 26 ห้อง และห้องเอ็กเซคคิวทิฟ สวีท 34 ห้อง
    ท่านจะเพลิดเพลิน และผ่อนคลายด้วยสิ่งอำนวยความสะดวก และการบริการด้วยใจ ที่ทางโรงแรมจัดเตรียมไว้ต้อนรับ

เว็บไซต์โรงแรม:
    http://www.nirangrandhotel.com
    เบอร์โทรศัพท์:
    +66-2361-0080 to 6, +66-2393-9785 to 7

http://www.atsiam.com/th/hotels/bang...k_thailand.asp

ปากซอยอุดมสุข สุขุมวิท 103 เลี้ยวขวามือไปไม่ไกลก็เจอโรงแรม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย พ่อใหญ่คำแสง; 16-01-2013 at 04:34.

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ จ่าเหลือง
    จองไว้ สะบ้อ บัดเทื่อสมาชิก ติลมบน ล่าง เอิ้กๆ

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ พ่อใหญ่คำแสง
    ยังบ่อได้จองครับ อ้ายพลเลา PM มาหาผม
    ว่ามีหม่องได๋ เป็นตาพักแหน่
    ผมกะเลยเสนอหม่องนี่ครับ ผู้หมวด
    แล้วแต่พี่น้องเฮาสิว่าจั๊งได๋เด้อครับ

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ ลุนนี ศรีเกษ
    ศรีสะเกษ กรุงเทพ จอมเทียนชลบุรี
    บล็อก
    1
    ไผละพาว่านอนอุดมสุขนั่งรถไปงานบางพลี มันใกล้แฮงหลายเอิ้นแท๊กซี่เขาบ่อไปเดอจ้า ขอแผนที่ประกอบนำแหน่จ้า พ่อใหญ่คำแสง ป้าว่าพักทางถนนกิ่งแก้วหรือแถวเทพารักษ์บ่อดีกว่านี้บ้อจ้า

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    โรงแรมบารอสซา - โรงแรม อ.บางพลี จ.สมุทรปราการ
    ที่อยู่:300/3 หมู่ 13 ซอยกิ่งแก้ว25/1 ถนนกิ่งแก้ว ต.ราชาเทวะ อ.บางพลี สมุทรปราการ 10540

โทรศัพท์:02-727-0776
    แฟกซ์:02-727-0775
    อีเมล์:dulaedee@hotmail.co.th

รายเดือน: ไม่ระบุ
    รายวัน: 275 บาท

ใกล้โรงพยาบาลจุฬารัตน์ 9, ใกล้วัดกิ่งแก้ว, ใกล้จากสนามบิน สุวรรณภูมิ เพียง 15 นาที

....ลองสอบถามเบิ่งเด้อครับนี่คือข้อมูลจากอินเทอร์เน็ต

--------------------------------------------------------------
    กิ่งแก้ว-สุวรรณภูมิ เบสส์แมนชั่น

(Best Mansion) 500/วัน 3000/เดือน

(เฟอร์ครบ WIFI UBC Keycard ที่จอดรถ

ซักรีด เสริมสวย ฯลฯ)
    อยู่ใกล้สนามบินสุวรรณภูมิเพียง 5 นาที

ตั้งอยู่บนถนนกิ่งแก้ว-สุวรรณภูมิ

ซ.กิ่งแก้ว11/1 ต.ราชาเทวะ อ.บางพลี

จ.สมุทรปราการ 10540
    Tel : 02-315-5541-3

085-939-4983 คุณหนึ่ง

-------------------------------------------------
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย พล พระยาแล; 15-01-2013 at 21:09.

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...
    สำหรับผมสิเอาสาดไปนำละครับ คึดว่าคือสิได้นอนกับเจ้าหน่าที่เทศลบาลบางพลีละ 555

บ่าวศร เว่ากับเจ้าของสถานที่เพิ่นไว้แน่เด้อ ว่าถ้าพวกเฮาเมือกันบ่อได้กะขอนอนแหน่
    ไห่เห็นแก่เข้เหล้าแน่เด้อ 555...

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...
    เว่าเรื่องโรงแรม ต้อง พล พระยาแล รุ้ดีคัก เพราะเลาหาสถานที่ไห่เจ้านายบ่อย...

ผมแนะนำ ตามที่อ้ายพล จดหมายมาหา
    พี่น้องซิมักหรือบ่อมักกะแล้วแต่สะดวกครับ
    แต่มีเบอร์โทรลงแล้ว ผู้ได๋มัก กะโทรไปสอบถามเอาเอง
    ผมแค่แนะนำเด้อครับ ดีแล้วที่ลงไว้หลายหม่องให้พิจารณา
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย พ่อใหญ่คำแสง; 16-01-2013 at 16:22. เหตุผล: แก้ไขคำผิด

ขอบคุณพ่อใหญ่คำแสงเด้อจ้าที่แนะสถานที่พัก
    ไปจองไว้สักห้องน้อ ไว้เปลี่ยนชุดและให้พี่น้องได้อาบน้ำ แต่งตัว อิอิ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ คนจนผู้ยิ่งใหญ่
    สารคามคือหม่องอยู่
    คือสิบ่ได้ไปนำดอก สิถ่าสิคอยเบิ่งฮูปยุทางขอนแก่นพี่ล่ะ

Tags for this Thread