สมาชิคใหม่มารายงานโตละครับ

สมาชิคใหม่มารายงานโตละครับ

:l- กะขอฝากเนื้อฝากไก่ เย้ยยย ฝากโต เด้อครับผม แนะนำน้องใหม่แนเด้อครับ เข้ามาใหม่บ่ประสีประสา กะขอความเอ็นดูจาก รุ่นพี่ทุกคนเด้อครับ :b-b:b-b กินน้ำครับ.....ฮ้า

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ nuzing
    ตกฟากอยู่อุบล เป็นคนชราบางแคแล้ว
    บล็อก
    5
    เลาะมาทางบางแคเด้อแล้วสิผ้อผุสาวส่ำน้อยวัยทีน (เว่าเล่นเด้อท่าวยายเถ่าหนังหยาบตาบต่างแล้วหละ)
    ธุจ้า:welcome3 มาๆลูกหล่ามาหม่วนนำกันโลดมีแต่คนไทยอีสานสวยๆหล่อๆ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ หนุ่ย..บ่าววีโก้
    ยินดีต้อนรับสู่บ้านมหาครับ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ lungyai1123
    บล็อก
    63
    มารายงานโตได้แล้วสมาชิกใหม่อย่าใจเย็นเด้อ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ สาวประทาย
    สาวเมืองโคราช ณ กรุงธนบุรี
    บล็อก
    12

พบปะพูดคุย

:l-สวัสดีจ้าสมาชิกใหม่แห่งบ้านมหา:l-