ถามแหน่

อ่านข่าวออนไลน์ ถามแหน่

เป็นหยังเวลาเข้าไปเบิ่งคลิปมันคือบ่ขึ้นมาให้เบิ่ง มันเบิ่งบ่ได้น่ะจ้า

มันเปนหยังหือ บอกแหน่เด้อผุใด๋ฮู้:*-

ร่วมกิจกรรมนำความรู้ สัญลักษณ์ของ เซียนเมา
    คลิบอั่นใด๋ครับ ในบ้านมหาหือว่าคลิบในเน็ตทั่วไป หือว่าในยูทูบ
    แล้วคอมที่ใช้เป็นคอมตั้งโต๊ะหรือว่าเป็นโน๊ตบุ๊คครับ
    ...ผมคิดว่าซอฟต์แวร์อาจจะไม่ครบถ้วน หรือโปรแกรมไม่สมบูรณ์ หรือว่าความเร็วเน็ตไม่พอ
    (ลองเช็คดูใหม่) ครับผม

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวเอส
    หนุ่มอุบล คนพิบูล
    ..

คลิปส่วนมากสิใช้ windows media player เปิดครับ ติดตั้งปั้กอินโตนี่หรือยัง

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ lungyai1123
    บล็อก
    63
    ตามเซียนเมาเพิ่นได้เลยครับเพราะบางทีโปรแกรมอาจลงมาบ่ครบถ้วนหรืออินเทอรเน็ตมันช้าเกินไป
    กะอาจทำให้ดูบ่ได้

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ หนอนน้อย หนองกี่
    Nongki / Burirum

ดูวีดีโอ YouTube ออนไลน์

:l-เนตแรงบ่พอครับ ลองเช็คความเร็วเบิ่งครับ:l- :,1- :,1-

วินโดวมีเดี่ยลงครบยุจ้า เน็ตกะโอเค ว่าจะเบิ่งมหกรรมตลกเสียงอิสานชุด 1-2 มันเบิ่งบ่ได้จ้า

Tags for this Thread