สมาชิกใหม่รายงานโตครับ

เรื่องฮิตน่าอ่าน สมาชิกใหม่รายงานโตครับ

บ่าวภูไท วาริชภูมิ มารายงานโตสมาชิกคนเหม่อครับ ขอฝ่ะเน้อฝ่ะโตและโหเจอแด่เด้อครับ
    สมาชิกใหม่รายงานโตครับสมาชิกใหม่รายงานโตครับสมาชิกใหม่รายงานโตครับ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ lungyai1123
    บล็อก
    63
    เอ่าๆมาๆยินดีต้อนรับมาถืกทางแล้วหละมีส่ฝได๋ดีส่งได่งามกะนำมาแชร์หรือแบ่งปันกันใน
    บ้านหลังนี้หละเด้อ ถ่าสงสัยหยังกะผู้บริหารระดับสูงโลด อ้ายพลพระยาแลเพิ่นสว่อยดอกถ่าบ่เข้าใจหยัง

ครับผมอ้าย
    :l-:l-:l-:l-:l-:l-

สวัสดีคือกันจ้า. เป็นน้องใหม่คือกันจ้า

หวัดดีครับพี่น้องป้องปาย ข้าน้อยชาวร้อยเอ็ดเด้อครับ