สมาชิกใหม่รายงานตัวครับ

สมาชิกใหม่รายงานตัวครับ

ติดตามมานานแล้ว แต่สมัครสมาชิกไม่ได้สักที คราวนี้เอารถมามาเช็คระยะ..ลองเข้าดูสมัครได้เฉย...
    ดีใจหลายๆเด้อครับพี่น้อง ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

อย่าเบิ่งแต่ตา...ทักทายได้เด้อครับ...ครูบ้านนอกหลงอยู่ในกรุงครับพี่น้อง

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ pcalibration
    เมืองฉะเชิงเทรา(แปดริ้ว)
    บล็อก
    1
    มามาครับด้วยความยินดี..บ่อื่นบ่ไกลเขยไท ยโสธรคือกันเนาะอาว..
    กุดชุมกับเลิงนกทาสิไปสิมากะต้องข่วมไทยเจริญ..
    เป็นเขยเมืองยโส...กินลาบเป็นบ่หละครับ..ลาบยโสหลายแท้แท้
    ถามเจ้าของร้านอยู่ใสหละ..ข่อยอยู่กุดชุมหว่าซ้านนน..
    :l-:l-:l-:l-:l-

แม่นละอ้าย...มื้อก่อนไปกินอยู่สายสี่...เจ้าอยู่ใสเื้อื้อย...กุดชุมว่าซั้น...ป๊าดคนยโสนี่หลายคักเนาะไปใสกะพ่อ

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวเอส
    หนุ่มอุบล คนพิบูล
    ยินดีต้อนรับเข้าสู่อาณาจักรแห่งความหม่วนซื่นครับ ท่านนนน

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ณัฐ ภูไท
    ยินดีตอ้นรับพี่นอ้งไทยโสธรเมืองบั้งไฟใหญ่มาฮอดแล้วกะมีหยังดีๆๆเอาออกมาสู่กันเบิ่งโลดเด้อของแซ่บเมืองยโสธร

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ คนไกลบ้าน2009
    ยินดีต้อนรับ สู่บ้านมหาครับ

Moderators สัญลักษณ์ของ สหายพง
    ผมมากับรถผ้าป่า
    ยินดีต้อนรับครับผมม่วนนำกันครับ

ฝ่ายเทคนิค และถ่ายทอดสด สัญลักษณ์ของ อาวอ้วนเมืองยศ
    ยินดีต้อนรับครับผมม่วนนำกันครับ

:l-:l-:l- ยินดีต้อนรับสู่ความม่วนซื่นครับ...พี่น้องผู้มาใหม่ :b-b :d:j:d:j