........ ศึกมวยไทย 7 สี
วัน อาทิตย์ ที่ 10 มีนาคม 2556
ช่อง 7 สี ถ่ายทอด เวลา 13.30 น.

1.สิงห์พรชัย ส.สริญญา 116 ป.
แพ้คะแนน ไพรสวรรค์ ขอนไม้บ่าววี ชุมพร
ชนะคะแนน มณีเจ็ดแสง ส.เทียนโพธิ์ ช่อง7สี
แพ้น็อก3 ศักดิ์ชัยน้อย เอ็มยุเด็น 20 ม.ค.56 ช่อง7สี
จะแพ้
เพชรน้ำงาม ส.มีอุดร 116 ป.
ชนะน็อก3 ธรรมจักร ไร่อ้อยเนตรนคร วิถีไทย
ชนะน็อก1 มงคลเดชเล็ก ว.ปัญญาไวย์ รดน.
ชนะน็อก1 ยอดภพ อีมิเน้นท์แอร์ 20 ม.ค.56 ช่อง7สี
-----------------------------------------------
2.อองรี ส.เตชะพันธุ์ 102 ป.
ชนะคะแนน นันทวัฒน์ ช.รุ่งโรจน์ ลพน.
แพ้คะแนน เปรี้ยวปาก ยอดอัศวินซีทรานเฟอร์รี่ ลพน.
ชนะคะแนน เปรี้ยวปาก ยอดอัศวินฯ 5 ก.พ.56 ลพน.
จะชนะ
เปรี้ยวปาก ยอดอัศวินทรานสปอร์ต (เกียรติวินัย) 102 ป.
แพ้คะแนน วัชรพล ส.ศักรินทร์ ช่อง7สี
ชนะคะแนน อองรี ส.เตชะพันธ์ ลพน.
แพ้คะแนน อองรี ส.เตชะพันธ์ 5 ก.พ..56 ลพน.
------------------------------------------------
3.ขวัญ ส.เพลินจิต 123 ป.
ชนะคะแนน เพชรเอก ลูก บ.ก.
ชนะคะแนน ก้องเกียรติ ท.พราน49 ช่อง7สี
ชนะคะแนน กวางเงิน ม.ราชภัฏจอมบึง 3 ก.พ.56 ช่อง7สี
จะชนะ
มาประลอง ป.บริรักษ์ 123 ป.
ชนะทีเคโอ3 เกียรติศักดิ์ ศิษย์อ๊อดพิบูลย์ กาฬสินธุ์
แพ้น็อก5 เสมาเพชร ส.เชาวลิต จ.ขอนแก่น
แพ้คะแนน พิชิตชัย ร.ร. กีฬาโคราช 2 ก.พ.56 สุราษฯ
-------------------------------------------------
4.เก่งกล้า ส.โชคกิจชัย 115 ป.
แพ้คะแนน พลกฤต ช.ชื่นกมล ลพน.
เสมอ เมืองไทย ส.บุญเยี่ยม ลพน.
ชนะคะแนน เพชรบ้านแขก ส.สมหมาย 9 ก.พ.56 นครศรีธรรมราช
จะแพ้
จอมโหด ซากามิ (อีมิเน้นท์แอร์) 115 ป.
แพ้คะแนน หยกเพชร สมพงษ์มาบตาพุด รดน.
ชนะคะแนน เฉียบคม ศิษย์จ่ากัน ประจวบคิรีขันธ์
ชนะคะแนน เป็นไท สิงห์ป่าตอง 5 ก.พ..56 ลพน.

...............เป็นทรรศนะส่วนตัวล้วนๆ....

.... เอาไปประกอบการชมมวยนะครับ ข้อมูลนี้เป็นเพียงทรรศนะวิจารณ์ส่วนบุคล อาจจะถูกหมด หรือ ผิดหมดทุกคู่ก็ได้ครับ

.... ข้อมูลนี้เป็นการวิจารณ์ล่วงหน้า ตามเหตุตามผล ตามฟอร์มหลัง ตามสภาพแวดล้อม ซึ่งวันต่อยจริง สถานการณ์อาจจะเปลี่ยนไปก็ได้นะครับ เช่น วันชกมานํ้าหนักเกินเยอะ,นํ้าหนักขาดเยอะ,นักมวยมาไม่ดี,มวยมีกลิ่นฯลฯ

...พิเศษมวย "กินดิบ" อาทิตย์นี้ จัดไปที่ ***เพชรน้ำงาม ส.มีอุดร*** ครับ