หัวข้อ: ลูกสาวพี่พวงพะยอม in huntungton beach

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9

ลูกสาวพี่พวงพะยอม in huntungton beach

วันนี้มีโอากาศได้พบลูกสาวพี่พวงพะยอม มาเกี่ยวกับงานที่โรงแรมไฮแอท ฮันทิงตั้น บีช
    น้องเค๊าเช็คเอ๊าท์วันอาทิตย์ 11 โมงเช้า น้องน่ารักมาก เค๊าบอกชอบที่นี่จะหาโอกาศมาอีกครั้ง
    เวลาพบกันมีน้อยปุ้ยก็ว่างวันหยุดเสาร์ ทิตย์ คราวหน้าพี่พวงพะยอมมาเที่ยวเด้อคะ
    ยินดีต้อนรับเสมอ จากนิวยอร์คมาแคลิฟอร์เนีย ประมาณ 5-6 ชม. ก็ได้ถ่ายรูปด้วยกันนิดหน่อย

ปล. พี่พวงพะยอม มื่อนี่ฉันแต่งหน้าเป็นพิเศษเด้อคะ สำหรับน้องพิมโดยเฉพาะ ลูกสาวพี่พวงพะยอม in huntungton beach
    งามๆบ่งาม ก็กลั้นใจเบิ่งเอาเทาะลูกสาวพี่พวงพะยอม in huntungton beach

น้องพิมจ้า
    ลูกสาวพี่พวงพะยอม in huntungton beach

ด๋นๆ แต่งหน้า ทาปาก ของจักนอยแน๊เทาะ ลูกสาวพี่พวงพะยอม in huntungton beachลูกสาวพี่พวงพะยอม in huntungton beach

บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

Moderators
    บล็อก
    2
    ป้าดดดดดดด ลูกสาวไผน้อได้ถ่ายรูปกับดีเจปุ้ยคนงาม ดีใจและขอบคุณหลายๆเด้อจ้าทีี่อุตส่าห์ไปยามน้องพิม น้องปุ้ยสวยเป็นพิเศษเลยจ้า น้องพิมว่าเมืองHuntington Beach น่าอยู่หลาย
    นับว่าเป็นบุญวาสนาร่วมกันจั้งได้ไปพบกันน้อจ้า

น้องพิมได้รับคัดเลือกให้ไปร่วมประชุมกับแสดงผลงานวิจัยกับอาจารย์หญิง Dr.Medler เกี่ยวกับชีววิทยาจ้า วันที่ 10 พฤษภาคม นี้เอื้อยสิบินไปงานรับป.โทของน้องพิม ไปนำกันบ่จ้าน้องปุ้ย
    :*-:,1-

โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    น้องเก่งมากๆเลยพี่ เด็กฝรั่งเมกันบางคนยังไม่เก่งขนาดนี้ยังไม่ได้มาแสดงผลงาน
    เด็กไทยสุดยอดดดดดดด
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

บล็อก
    9
    รับที่ไหนคะพี่ อยากไปจ้า ถ้านิวยอร์ค ต้องลางานหลายมื่อ แฮ่ะๆๆ

Moderators
    บล็อก
    2
    มีนักศึกษาหลายคนตั้งแต่ป.ตรีถึงเอก ที่ทำงานวิจัยในห้องแลปให้คณะ Biological Sciences
    น้องพิมได้รับคัดเลือกให้ไปกับอาจารย์ด้วยกันสองคนจ้า
    น้องได้ทุนการศึกษาระดับป.โทและได้เงินเดือนต่างหากเดือนละ 1200เหรียญ
    จากการสอนวิชาแลปชีววิทยาให้นักศึกษาป.ตรี และทำงานวิจัยเป็นงาน Part time มาตั้งแต่เรียนป.ตรีจ้า

จะรับปริญญาที่University at Buffalo เมือง Buffalo , New York จ้า อยู่ติดCanada
    มาได้บ่จ้า เอื้อยบินจากสนามบิน JFK ไปใช้เวลาหนึ่งชั่วโมงกว่าจ้า มาหลายมื้อเอื้อยสิพาเที่ยวน้ำตกไนแองการ่าฝั่งแคนาดา
    อยู่ใกล้Buffalo ต้องเอาพาสปอร์ตมานำเด้อจ้า มาเล้ยน้องปุ้ย เอืิ้อยสิลาพักร้อนพาเที่ยวเพราะวันหยุดเหลือหลายเกือบเกินกำหนด
    จนเขาสิตัดทิ้งย่อนเก็บมาหลายปีจ้า ปีใด๋เฮาค่อยนัดไปเมืองไทยพร้อมกัน สิได้ไปงานบ้านมหาพาแลงนำกันน้อจ้า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย พวงพยอม; 22-04-2013 at 05:52. เหตุผล: เพิ่มคำจ้า

บล็อก
    9
    ธุจ้า ขอบคุณที่ชวนจ้าพี่ ฉันต้องดูงานก่อนคะ ถ้างานหลาย หรือ จั๋งใด๋จะบอกอีกครั้งคะพี่

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ jinnawat90
    ป้าดโธ่งามคัก คือซิแยกบ่ออก ใผงามกว่าใผ ทั้งงามทั้งเก่งเลยเนาะคับ

Moderators
    บล็อก
    2
    น้องพิมส่งรูปจากกล้องน้องพิมมาให้จ้า

สายสัมพันธ์อันงดงามและอบอุ่นระหว่างสมาชิกบ้านมหาจากรุ่นแม่สู่รุ่นลูก เราชาวอีสานไม่เคยแล้งน้ำใจน้อจ้า

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย พวงพยอม; 22-04-2013 at 07:22. เหตุผล: เพิ่มรูปจ้า

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...
    สุดยอดครับ สายสัมพันธ์บ้านมหา
    เอื้อยปุ้ย ปานว่ารุ่นเดียวกันเนาะครับ 555

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    กรี๊ด ๆ ๆ ๆ ทั้งสวยทั้งเก่ง ยอมรับว่าพี่พวงพะยอม แต่งแต้มสีสันให้ลูกมีความสามารถ และเก่งมากจริง ๆ ครับ

แน่นอนครับ ...หากไม่มีเว็บบ้านมหา พวกเราคงไม่ได้เห็นภาพแห่งความประทับใจเหล่านี้เกิดขึ้นแน่นอน