หัวข้อ: ลบได้บ่ ..พี่น้องผู้ฮู้ช่วยบอกแนครับ

Hybrid View

คำตอบที่แล้วมา คำตอบที่แล้วมา   คำตอบถัดไป คำตอบถัดไป
    ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ บ่าวจีดส์

ลบได้บ่ ..พี่น้องผู้ฮู้ช่วยบอกแนครับ

file folder ใน user appdata local ผมเป็นชื่อแบบนี้ครับ ลบได้บ่ พี่น้องผู้ใด๋ชำนาญซอยบอกแนครับ มีหลายขนาด แต่เปิดเข้าไปเบิ่งก้อบ่มีหยัง เครื่องช้าขนาดครับ ใช้วินโดว์ 7 อยู่ครับ

{0AF03029-5E93-4400-992B-26C9A938EBDF}

น่าซิมีประมาณซัก 50 folder
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย บ่าวจีดส์; 15-07-2013 at 11:07.

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ lungyai1123
    บล็อก
    63
    บ่ฮู้เด้อลุงกะดายเป็นแต่ซุมเพิ่นสอนเอาไว้หนิหละอ้าย

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ คนคลองห้า
    เป็นไฟล์แอพพิเคชั่นของวินโด้ครับผม หากลบไปอาจจะต้องลงวินโด้เครื่องใหม่ครับ เครื่องช้ามีหลายสาเหตุครับผม เกิดจาหฮาร์ดแวร์ หรือ ซอฟแวร์ กะได้ครับผม
    1. ฮาร์ดแวร์= แรม,ฮาร์ดดิส,ซีพียู,เมนบอร์ด ฯลฯ
    2. ซอฟแวร์= ไวรัสรบกวน,แอนตี้ไวรัสเปิดหลายโต,ลายเส้นบางโปรแกรมหมดอายุ,วินโด้ตรวจจับลายเส้นแล้วเป็นลายเส้นปลอม,โปรแกรมช่วยดาวโหลดเบิดอายุ ฯลฯ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ บ่าวจีดส์
    ขอบครับ...อ้ายคนคลองห้า สำหรับข้อมูลดี