สวัสดีครับพี่น้องชาวบ้านมหาที่ฮักทุกท่าน
กระทู้นี้อาจจะมีผู้เขียนท่านอื่นตั้งไปแล้วกะเป็นได้ครับ(ในเว็บอื่น)
แต่มื้อนี้ผมอยากจะเขียนไว้ในเว็บบ้านมหาของเฮาทุกคนเพื่อเป็นการแนะนำ
"วิธีจัดเก็บข้อมูลในเฟซบุ๊คของเรา" วิธีกะบ่ได้ยุ่งยากอิหยังครับ
ขอให้พี่น้องเบิ่งรูปประกอบในกระทู้ได้เลยครับ
++ หากกระทู้นี้ซ้ำกับพี่น้องท่านอื่นๆผมขออภัยมาในข้อความนี้เด้อครับ
เพราะว่าผมห่างหายไปดนเติบจึงบ่ได้อ่านทุกกระทู้ที่พี่น้องท่านอื่นตั้งไปแล้วครับ

วิธีจัดเก็บข้อมูลในเฟซบุ๊คของเรา
.......................................

วิธีจัดเก็บข้อมูลในเฟซบุ๊คของเรา
................................................

................................................................

................................................

..........................................................

........................................................

..................................................................

เช็คเมลครับ
...............................................................

คลิกที่ลิ๊งค์ในเมล์ที่เฟซบุ๊คส่งมาให้เพื่อดาวน์โหลดครับ
...................................................

ลิ๊งค์เชื่อมโยงกลับมาที่เฟซบุ๊ค คลิกแล้วกรอกรหัสผ่านเฟซบุ๊คของเราอีกครั้งครับ
....................................................

รอจนกว่าจะดาวน์โหลดเสร็จสมบูรณ์เป็นอันจบครับ
.......................................................

ประโยชน์ที่พี่น้องชาวเฟซบุ๊คสิได้รับก็คือ จัดเก็บข้อมูลทุกอย่างที่เฮาต้องการไว้ครับ
หรือท่านที่ต้องการปิดบัญชีนี้ไปใช้ชื่ออื่นแต่ยังเสียดายข้อมูลต่างๆอยู่ครับ
โดยเฉพาะหน่วยงานต่างๆ ห้างร้าน บริษัทตลอดถึงคนกิ๊กหลายเนาะครับ
วิธีจัดเก็บข้อมูลในเฟซบุ๊คของเราวิธีจัดเก็บข้อมูลในเฟซบุ๊คของเรา