หัวข้อ: พี่น้องทางระยองหาดพลา บ้านฉาง พบปะสังสรรค์กันได้ครับ

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่

พี่น้องทางระยองหาดพลา บ้านฉาง พบปะสังสรรค์กันได้ครับ

...พี่น้องทางระยอง หาดพลา บ้านฉาง พบปะสังสรรค์ กันได้ครับ ท่านจะได้พบกับ ทีมงานบ่าวเซียงน้อยมิวสิคออนไลน์ หรือ ตรี ศรีเมืองใหม่ หนุ่มน้อยรูปหล่อ นิสัยดี กิ๊กไม่มี วันอาทิตย์นี้ ที่หาดพลา บ้านฉาง ระยอง 10.00 น. -15.00 น.
    ... รูปแบบก็บ่อมีหยังมากมายเป็นการพ้อหน้าพ้อตากัน พูดคุย กินข้าวเที่ยงนํากัน ไผ่มีหยังก็แบ่งปันสู่กันกิน
    ... เบื้องต้น มีลุงใหญ่ เผิ่นว่าสิเอาปลาหมึกมาย่างสุ่กินว่าซ้าน อิอิ
    ... ตามด้วย นวลจันทร์ "แฟนคลับกล่องเพลง" เผิ่นว่า สิเอาบักหุ่งใส่ท้ายรถมาตําสู่กินว่าซ้าน อิอิ
    ... ตามด้วย บ่าวธนา,สาวชัยภูมิ เผิ่นอยู่ระหว่างตัดสินใจว่าสิว่างบ่อ

***พี่น้องไผ่อยู่แถวๆนั้นก็มาพบปะพูดคุยกินข้าวเพลนํากันได้ครับ รูปแบบกันเอ๊งกันเอง ครับ***

พี่น้องทางระยองหาดพลา บ้านฉาง พบปะสังสรรค์กันได้ครับ

:welcome3"...ศรีเมืองใหม่แดนธรรมประเสริฐ ถิ่นกำเนิดหลวงปู่มั่น ลือลั่นสวรรค์ภูหล่น ยลสวยหินผานางคอย ลอยล่องแก่งจุการ งามตระหง่านเสาธงวงกลมใหญ่...">>>>> www.muangmai.ob.tc

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ ลุนนี ศรีเกษ
    ศรีสะเกษ กรุงเทพ จอมเทียนชลบุรี
    บล็อก
    1
    ออย...มีอีกซุมหนึ่งวิ่งมาราธอนยุพัทยาเดอจ้า เข้าเส้นชัยแปดโมงเช้าวันอาทิตย์แล้วสิเหลือแฮงไปฮอดหาดพลาบ่อนอจ้า อิอิ

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    มาเล่นนํากันเด้อครับป้าลุน... เอาชุดว่ายนํ้ามานํา ฮ่าๆๆๆๆ เอิ้กกก
    :welcome3"...ศรีเมืองใหม่แดนธรรมประเสริฐ ถิ่นกำเนิดหลวงปู่มั่น ลือลั่นสวรรค์ภูหล่น ยลสวยหินผานางคอย ลอยล่องแก่งจุการ งามตระหง่านเสาธงวงกลมใหญ่...">>>>> www.muangmai.ob.tc

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ หลอดปอดป่อง
    บรรยากาศดีครับ ห่อน้ำทะเลใส่ถุงมาฝากน้องชายอยู่อุบลฯ นำเด้อครับ

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ จ่าเหลือง
    อยากไปเด้ บัดนี้ คือตรงกัน กับ เทศกาลเข้าพรรษา น้อ แพนไว้ ว่า สิไป ทาง ปากชม เชียงคาน แล่ว
    เอ้าๆ ม่วนๆ ครับ งานระดับผุบริหาร เชื่อว่า ต้องสะกดได้ คำเด่วว่า ม่วน บักแปดแสน แท้ ยี่ห้อตรี ศรีเมืองใหม่ อ้ายโป้มๆ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ lungyai1123
    บล็อก
    63
    เป็นตาม่วนคักแต่ขะเจ้ามาคือพากันติดงานเข้าพรรษาเกือบเบิ๊ดเน๊าะเอ้าม่วนๆ

ผุได่ว่างเว้นกะมาตุ้มมาโฮมนำกันเด้อ

...อิอิ ข่าวเผิ่นสื่อๆดอกครับลุงใหญ่ ถ้าพวกเผิ่นติดเข้าพรรษา ลุงใหญ่กะดวลกับผม 2 คนกะได้ เดี๋ยวได้ที่แล้วผมสิพาไป จก ฮ่าๆๆๆ เอิกกก

...เสียดายหมวดเหลืองบ่ออยุ่ มิแะนั้นคงได้แก้มือ หก สี่ เอี่ยว อ่าๆๆๆ

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    อยากไปนำคะอ้ายตรี ไปหาแนวกินแซบๆริมทะเล เบิ่งพระอาทิตย์ตกดิน
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

Moderators
    บล็อก
    2
    อยากไปนำคือกันจ้า มีหมู่ฮักสาวร้อยเอ็ดคือกันอยู่ระยองจ้า

Tags for this Thread