หัวข้อ: ไปร่วมงาน Convocational Ceremony ของน้องพิมจ้า

Moderators
    บล็อก
    2

ไปร่วมงาน Convocational Ceremony ของน้องพิมจ้า

สวัสดีจ้าพี่น้องบ้านมหาทุกท่าน

เมื่อวานวันที่ 9 กันยายน 2556 พ่อแม่กับน้องฝนพากันไปร่วมงาน
    Convocational Ceremonyของน้องพิมและนักศึกษาแพทย์ใหม่ทุกคน เป็นการรวมตัวกันระหว่างคณะอาจารย์ ผู้บริหาร และนักศึกษาใหม่ทุกคนหลังจากได้เปิดเทอมมาได้เกือบ1เดือนแล้วจ้า น้่องพิมเรียนหนัก แต่ละมื้อก็อ่านตำราฮอดห้าทุ่มอยู่ห้องสมุด วันเสาร์อาทิตย์ก็ไปห้องสมุดกับ group study
    หมู่ที่เรียนนำกัน เพราะว่ามีสอบทุกสัปดาห์ บ่ได้มีเวลาว่างไปไสดอกจ้า
    ต้องถ่าปิดเทอมก่อนน้อจ้า
    ไปร่วมงาน Convocational Ceremony ของน้องพิมจ้า

พ่อแม่กับน้องพิม

สองพี่น้องจ้า

แม่กับน้องพิม น้องฝน

น้องพิมกับน้องฝน
    แม่เฮ็ดข้าวมันไก่ใส่ปิ่นโตไปฝากจ้า กับซื้อซ้อสพริกศรีราชาแบบหวานและเผ็ด พริกแกงเขียวหวาน พริกแกงแดงไปนำจ้า

ขอบคุณธุจ้าบ้านเว็บบ้านมหา
    ขอบคุณธุจ้าผู้อ่านและกำลังใจจากทุกท่านเด้อจ้า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย พวงพยอม; 10-09-2013 at 22:34. เหตุผล: เพิ่มภาพจ้า

Moderators
    บล็อก
    2
    หัวข้อเอื้อยพิมพ์ผิดจ้าขอความกรุณาจากทีมงานแก้ไขจาก Convicational เป็น Convocational ด้วยเด้อจ้า ขอบคุณหลายๆจ้า
    :*-

Moderators
    บล็อก
    2
    ขอบคุณธุจ้าท่านเวบมาสเตอร์หลายๆที่แก้ไขให้เด้อจ้า
    :*-

Moderators สัญลักษณ์ของ สาวชัยภูมิ ลูกพ่อขุน
    บล็อก
    30
    หลานสาวโตเป็นสาวสวยน่ารักแถมยังเป็นเด็กดีเพราะคุณแม่เป็นต้นแบบที่ดีค่ะ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ คนคลองห้า
    เป็นความสำเร็จของครอบครับครับผม ขอแสดงความยินดีนำ แต่อย่าลืมเมื่อสำเร็จแล้ว เดินทางมาพัฒนาแผ่นดินแม่เด้อครับผม