หัวข้อ: เมื่อผมได้เป็นดีเจเต็มฯ อีกครั้ง

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ " แคน ชัยภูมิ "
    ดีใจนำเด้อครับ...ดีเจ เต็มใจ เมืองหมอแคน เป็นกำลังใจให้สู้ๆๆ...ครับ:b-b:b-b:b-b

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ กำลังใจ
    บล็อก
    1
    ดีใจด้วยนะอ้ายเต็ม ได้มาทำงานที่ตัวเองรัก พี่ก็ไม่ได้เข้ามาบ้านมหา นานมากคร้งแรกจำรหัสผ่านไม่ได้

เมื่อผมได้เป็นดีเจเต็มฯ อีกครั้ง

ดีใจกับนายสงสัยครับที่ได้ทำงานในสิ่งที่ตัวเองรักและชอบ คิดฮอดเสียงหล่อๆและการจัดรายการเพลงที่เยี่ยมยอดจริงๆจังเลยครับผมที่สำคัญนายสงสัยใช้ภาษาไทยสวยงามมากๆเลยครับ สู้ๆครับเพื่อนรักเมื่อผมได้เป็นดีเจเต็มฯ อีกครั้งเมื่อผมได้เป็นดีเจเต็มฯ อีกครั้ง

Membership renewed สัญลักษณ์ของ siranee
    ลาดกระบัง54(วัดศรีวารีน้อย)
    สิโทรไปขอเพลง ขอได้แล้วสิฟังทางได๋ละบาดเนี่ย ฮ่าๆ เป็นกำลังใจให้เด้อจ้าอ้าย/น้อง
    "ครั้งหนึ่งในชีวิตหน่อยกะเคยเป็นดีเจคลื่นชุมชน มันเป็นความสุขอีกแบบหนึ่งเนาะอ้าย"

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ เต็มใจให้เธอ
    ดอกคูณ เสียงแคน ขอนแก่น
    บล็อก
    6
    ขอบคุณทุกๆกำลังใจนะครับ
    ช่วงเวลาบ่ายสอง ฮอดบ่ายสาม จันทร์ฮอดศุกร์ ผมออนไลน์ทางอินเตอร์เน็ตนำถ้าเน็ตบ่ฮ้าง อิอิ

ก่อนฮอดยามจัดรายการตื่นเช้ามาต้องไปตลาดตีสามครึ่ง
    กลับมาฮอดบ้านกะมาดังไฟปิ้งไก่ ฝานหมากฮู่ง เด็ดข่วนหมากพริก ล้างถ้วยให้เรียบร้อยพู้นแล่วครับค่อยออกจากบ้านได้ 555

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่
    ความสุขที่แท้จริงคือได้อยู่กับคนที่เรารักและได้ทํางานที่ตัวเองชอบ ดีเจ.เต็มใจให้เธอ สู้ สู้
    :welcome3"...ศรีเมืองใหม่แดนธรรมประเสริฐ ถิ่นกำเนิดหลวงปู่มั่น ลือลั่นสวรรค์ภูหล่น ยลสวยหินผานางคอย ลอยล่องแก่งจุการ งามตระหง่านเสาธงวงกลมใหญ่...">>>>> www.muangmai.ob.tc

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    ว้าวว...ดีใจนำเด้อน้องชาย อ่านแล้วก็มีกำลังใจอยากทำในสิ่งที่ตัวเองยังรักและคิดถึงเสมอ

ปล.มีเวลาเจียดเวลามาทางบ้านมหานำเด้อน้อง ช่วงเวลาเช้าๆอาิทิตย์ จันทร์ พี่ปุ้ยก็แฟนคลับนะ
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ sompoi
    บล็อก
    23
    ขอเบอร์แน่ะจ้าดีเจต็มฯสิโทรไปป่วนหน้าฮ่านจ้า ฮ่าาา
    มองต่าง..อย่างปลง

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ nuzing
    ตกฟากอยู่อุบล เป็นคนชราบางแคแล้ว
    บล็อก
    5
    สถานีป่าไผ่ ยายสิไปเป็นหน้าม้าให้เด้อจ้า ..เป็นห่วงแต่ยามกลับหละทางลัดมีแต่ป่ากล้วย ห้ามแวเข้าป่ากล้วยเด้อดีเจเต็มใจให้ตั๋ว เอ๊าสู้ๆๆ
    "ใจประสงค์สร้างกลางดงกะหว่าถ่ง ใจขี้คร้านกลางบ้านกะหว่าดง"

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ คนคลองห้า
    ขอให้มีความสุขกับการมีงานเฮ็ดครับผม ภาพแรกผมนึกว่าแฟลคลัพมาของลายเซ็นครับผม 55

Tags for this Thread