หัวข้อ: ฟังเทศน์ครูบาอาจารย์ออนไลน์ครับ,หนังสือ,Appsธรรมะ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ tirayano

ฟังเทศน์ครูบาอาจารย์ออนไลน์ครับ,หนังสือ,Appsธรรมะ

การปฏิบัติธรรม ที่เหมาะสมกับ ฆราวาส ญาติโยม มากที่สุด

เราได้ฟังธรรมะเทศนาของหลวงพ่อปราโมทย์แล้วรู้สึกว่าเข้าใจง่ายและปฏิบัติลง ณ ปัจจุบันอารมณ์เห็นผลง่ายและเร็ว เข้าใจความหมายของคำว่า สติ ที่เป็นตัวสัมมาสติอย่างถึงใจ อย่ากให้ทุกท่านลองฟังดูและลองนำไปปฏิบัติ สามารถปฏิบัติได้ทุกสาขาอาชีพ ไม่จำเป็นต้องมาปฏิบัติที่วัดเท่านั้นครับ มีหนังสือให้ ดาวน์โหลด และ Apps ฟังออนไลน์หรือดาวน์โหลดลงเครื่องก็ได้ครับ (ดาวน์โหลดใช้ IDMนะครับ) ลิงค์นี้ครับ www.fangtedonline.blogspot.com

ด้วยความเคารพ
    ถิรญาโณ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tirayano; 01-10-2013 at 18:56.

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ tirayano
    เพิ่มวีดีโอธรรมะหลวงพ่อปราโมทย์ ปาโมชฺโช ล่าสุดแล้วครับ www.fangtedonline.blogspot.com