ดอกจาน -พรศักดิ์ ส่องแสง

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ ฅนภูไท
    บล็อก
    1

ดอกจาน -พรศักดิ์ ส่องแสง

moonoylove
    Guest

Re: ดอกจาน -พรศักดิ์ ส่องแสง

เพลงนี้เพราะดีจ้า

vaniki
    Guest
    ..เมื่อวานผมเข้ามาฟังๆก็ไม่ได้ วันนี้ก็ยังฟังไม่ได้อีกครับ ช่วยแก้ให้หน่อยครับ... อยากฟังมากๆๆๆ

..มีหลายเพลงนะครับที่ฟังไม่ได้ ส่วนมากที่ฟังไม่ได้จะเป็นเพลงเพราะๆทั้งน๊านเลย

vaniki
    Guest

เรื่องฮิตน่าอ่าน ดอกจาน -พรศักดิ์ ส่องแสง

...แย้ๆๆ.. ขอบคุณอย่างแฮงครับ.. ฟังได้แล้วc06:

:1-

"หนุ่มเมืองน้ำดำ"

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ นา ดอกจาน
    แล่นมาดินไหง่กุ้บทีป ฟ่าวแฮง เพลงนี่มักๆๆๆๆๆ และกะมวนแฮง จ้าอ้าย:g-:g-:g-

Tags for this Thread