1,อินทรีย์เหล็ก ราชานนท์ 126ป.
แพ้คะแนน สรรเสริญ เท่งเทิดเทิง 4 มิ.ย.57 ราชดำเนิน
ชนะคะแนน ยอดกฤษฎา ลูกเหนือปฐพี 6 ก.ย.57 ลุมพินี
ชนะคะแนน ยอดกฤษฎา ลูกเหนือปฐพี 27 ก.ย.57 รังสิต
จะชนะ
ไอยรา ศิษย์เจ๊ติ๋ม 126ป.
ชนะคะแนน ตระกูลเสือ ท.จตุเทน 31 มี.ค.57 จ.กำแพงเพชร
ชนะคะแนน ลูกรัก จิตรเมืองนนท์ 8 มี.ค.57 จ.กำแพงเพชร
ชนะคะแนน นำชัย ศิษย์นาทอนันท์ 20 ก.ย.57 จ.พิษณุโลก
----------------------------------------------------
2,วิทยาเล็ก เพชรสี่หมื่น 107ป.
แพ้คะแนน ยอดปาดังห์ เกียรติบรรจง 7 ก.ค.57 ราชดำเนิน
แพ้คะแนน เปรี้ยวปาก ยอดอัศวินทรานสปอร์ต 9 ก.ย.57 ลุมพินี
แพ้คะแนน เดช ส.เพลินจิต 2 ต.ค.57 ราชดำเนิน
จะแพ้
โชคพิชิต เจียวมุกดาหาร 107ป.
แพ้คะแนน รณชัย สันติอุบล 4 มิ.ย.57 จ.อุบลฯ
แพ้คะแนน เพชรรุ่ง ศิษย์ซ้อน้อง 20 ก.ค.57 ช่อง7สี
แพ้คะแนน บัลลังก์เงิน ป.พีณภัทร 12 ก.ย.57 ราชดำเนิน
--------------------------------------------------
3,สิงห์ พรัญชัย 116ป.
ชนะคะแนน เก่ง จิตรเมืองนนท์ 6 เม.ย.57 ช่อง7สี
ชนะคะแนน จ้าวอินทรี เกียรติเจริญชัย 6 มิ.ย.57 ลุมพินี
ชนะTKO 4 คมศร ลูกเขานาใน 20 ก.ค.57 ช่อง7สี
จะชนะ
ดอกไม้เงิน ป.พงษ์สว่าง 116ป.
แพ้TKO 4 เพชรช่อฟ้า พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม 8 มิ.ย.57 ช่อง7สี
แพ้TKO 4 สปริ้นเตอร์ แป๋งกองปราบ 5 ส.ค.57 ลุมพินี
ชนะTKOแตก 3 น็อตใหม่ อ.นิตยาพร 12 ต.ค.57 ช่อง7สี
----------------------------------------------------
4,หยกวิทยา เพชรสี่หมื่น 133ป.
ชนะคะแนน สิงห์ทองน้อย ป.เตละกุล 24 ก.ค.57 ราชดำเนิน
ชนะคะแนน กรังด์ปรีซ์น้อย พิทักษ์ป่าผาแดง 22 ส.ค.57 ลุมพินี
แพ้คะแนน เมืองไทย ส.บุญเยี่ยม 30 ก.ย.57 ลุมพินี
จะชนะ
ฉลามทอง ศิษย์ป๋านนท์ 133ป.
ชนะคะแนน ชูเจริญ ดาบรันสารคาม 3 ส.ค.57 ช่อง7สี
ชนะคะแนน รถเหล็ก จ้าวทะเลทอง 5 ก.ย.57 ลุมพินี
ชนะTKO 4 เจนณรงค์ ต.ทักษิณ 2 ต.ค.57 ราชดำเนิน
ขอบคุณข้อมูลฟอร์หลัง...อ.กอบ หทัยราษฏร์ครับ

...เป็นทรรศนะส่วนตัวล้วนๆ....
.... เอาไปประกอบการชมมวยนะครับ ข้อมูลนี้เป็นเพียงทรรศนะวิจารณ์ส่วนบุคล อาจจะถูกหมด หรือ ผิดหมดทุกคู่ก็ได้ครับ
.... ข้อมูลนี้เป็นการวิจารณ์ล่วงหน้า ตามเหตุตามผล ตามฟอร์มหลัง ตามสภาพแวดล้อม ซึ่งวันต่อยจริง สถานการณ์อาจจะเปลี่ยนไปก็ได้นะครับ เช่น วันชกมานํ้าหนักเกินเยอะ,นํ้าหนักขาดเยอะ,นักมวยมาไม่ดี,มวยมีกลิ่นฯลฯ
...พิเศษมวย "กินดิบ" อาทิตย์นี้ จัดไปที่ ***อินทรีย์เหล็ก ราชานนท์***ครับ