1.ผ่านศึก ศิษย์นายภัฏ(มังกรเงิน ผลไม้ปลากัด) 124ป.
ชนะคะแนน พรชัยน้อย ทีเด็ด99 11 ม.ค.58 ไบร์ทีวี 126
แพ้คะแนน กวางเงิน ม.ราชภัฎหมู่บ้าน 6 ก.พ.58 จ.ศรีสะเกษ
แพ้คะแนน กวางเงิน ม.ราชภัฎหมู่บ้าน 8 มี.ค.58 ช่อง7สี 126.3 ลด 0.3
จะชนะ
ดาวไฟ ศิษย์จ่ากุ้ง 124 ป.
แพ้คะแนน ชาติชาย ศิษย์ป๋านนท์ 18 ม.ค.58 ไบร์ทีวี 132
ชนะคะแนน ปลากัด ป.พีณภัทร 27 ก.พ.58 ลพน. 121.4 ขาด 0.6
...............................................................
2.เพชรสยาม ส.ยิ่งเจริญการช่าง 118 ป.
แพ้คะแนน ดีไซน์ ราชานนท์ 4 ม.ค.58 ช่อง7สี 122
แพ้คะแนน วิสันต์เล็ก ซีทรานดีสคัฟเวอร์รี่ 22 ก.พ.58 พีพีทีวี 120
แพ้คะแนน ขุนไกร พรัญชัย 22 มี.ค.58 ช่อง7สี 121.1 ลด 1.1
จะชนะ
เผด็จศึก ช.พัชรพล 118 ป.
แพ้ทีเคโอยก2 อภิสิทธิ์ ฝนจางชลบุรี 30 มิ.ย.56 ช่อง7สี 117.9 ลด 1.9
แพ้คะแนน ราชศักดิ์ ศักดิ์บุรีรัมย์ 10 มี.ค.58 ลพน. 118.8 ลด 0.8
..............................................................
3.สี่มนุษย์ ส.สริญญา 142 ป.
ชนะคะแนน สาลิกาดง ซุปเปอร์โปรสมุย 25 ม.ค.58 จ.สุราษฎร์ธานี
แพ้น็อกยก3 ฤทธิ์เทวดา สิทธิกุล 27 ก.พ.58 จ.นครราชสีมา
แพ้คะแนน วินัยเล็ก ป๋องไฟฟ้า 28 เม.ย.58 จ.ร้อยเอ็ด
จะชนะ
วินัยเล็ก ป๋องไฟฟ้า 142 ป.
ชนะคะแนน แรมโบ้ ทรายมูลสนุกเกอร์ 17 ธ.ค.57 จ.มหาสารคาม
ชนะคะแนน แลมพาร์ด ท.เทพสุทิน 13เม.ย.58 จ.สุโขทัย
ชนะคะแนน สี่มนุษย์ ส.สริญญา 28 เม.ย.58 จ.ร้อยเอ็ด
..............................................................
4.เจนณรงค์ ต.ทักษิณ 133 ป.
ชนะคะแนนเพชรทวีศักดิ์ เกียรติเจริญชัย
ชนะคะแนนศักดิ์สุริยา ซ.โค้วยูฮะอีซูซู
ชนะคะแนนโพธิ์แก้ว ฝนจางชลบุรี
จะแพ้
เสมาเพชร ส.เชาวลิต 133 ป.
แพ้คะแนน ฉลามทอง ยอดอัศวินทรานสปอร์ต 15 ก.พ.58 จ.เชียงใหม่
แพ้คะแนน กรังปรีย์น้อย พิทักษ์ป่าผาแดง 13 มี.ค.58 จ.เพชรบูรณ์
ชนะน็อกยก4 นวพล ศิษย์ผู้พันตู่ 28 เม.ย.58 จ.ร้อยเอ็ด
...............................................................
...เป็นทรรศนะส่วนตัวล้วนๆ....
... เอาไปประกอบการชมมวยนะครับ ข้อมูลนี้เป็นเพียงทรรศนะวิจารณ์ส่วนบุคล อาจจะถูกหมด หรือ ผิดหมดทุกคู่ก็ได้ครับ
... ข้อมูลนี้เป็นการวิจารณ์ล่วงหน้า ตามเหตุตามผล ตามฟอร์มหลัง ตามสภาพแวดล้อม ซึ่งวันต่อยจริง สถานการณ์อาจจะเปลี่ยนไปก็ได้นะครับ เช่น วันชกมานํ้าหนักเกินเยอะ,นํ้าหนักขาดเยอะ,นักมวยมาไม่ดี,มวยมีกลิ่นฯลฯ
...พิเศษมวย "กินดิบ" อาทิตย์นี้ จัดไปที่ ***...เพชรสยาม ส.ยิ่งเจริญการช่าง,สี่มนุษย์ ส.สริญญา,เสมาเพชร ส.เชาวลิต...***ครับ
Bookmarks