หัวข้อ: Re: **** ขอเชิญเที่ยวงานแห่เทียนพรรษาประจำปี 2550 จ.อุบลฯ ดูรายละเอียดด้านในครับ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวเมฆ เมืองน้ำดำ

Re: Re: **** ขอเชิญเที่ยวงานแห่เทียนพรรษาประจำปี 2550 จ.อุบลฯ ดูรายละเอียดด้านในครับ

งามหลายครับงานแห่เทียนพรรณษา อเมซิ่งอิสานสุดๆงานหนึ่ง

ไห่คะแนนสาก่อนน้อ สำหรับข้อมูล@ภาพงามๆ

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่

Re: Re: **** ขอเชิญเที่ยวงานแห่เทียนพรรษาประจำปี 2550 จ.อุบลฯ ดูรายละเอียดด้านในครับ

Re: Re: **** ขอเชิญเที่ยวงานแห่เทียนพรรษาประจำปี 2550 จ.อุบลฯ ดูรายละเอียดด้านในครับ กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ♪สาวบ้านนา♪
    พ้อกันเด้อ อ้ายเซียง อิอิอิอิ
    ได้เสียน้อง...แวะพักเฮือนย่าเด้อ...บ่อต้องพักโรงแรม..อิอิๆๆ
    :welcome3"...ศรีเมืองใหม่แดนธรรมประเสริฐ ถิ่นกำเนิดหลวงปู่มั่น ลือลั่นสวรรค์ภูหล่น ยลสวยหินผานางคอย ลอยล่องแก่งจุการ งามตระหง่านเสาธงวงกลมใหญ่...">>>>> www.muangmai.ob.tc

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ บ่าวโจ่โล่

งาม ครับคนเมืออุบลฯ แท้ ๆ กะบ่ทันได้เคยไปเบิ่งอิหลีนำคะเจ้าจักเทื่อ ขอบคุณเจ้าของภาพเนาะครับ

อย่าคิดนะว่าเธออยู่ในโลกนี้คนเดียว หนทางไม่เปลี่ยวขนาดนั้น ยิ้ม ๆ ไว้ซิก็อุปสรรคต้องฝ่าฟัน ยังไงเธอก็จะมีฉันคอยห่วงใย

สื่อบันเทิงที่นำมาให้รับชม รับฟังเป็นเพียงตัวอย่างเท่านั้น หากท่านชื่นชอบ สื่อใด โปรดซื้อสินค้าลิขสิทธิ์

Tags for this Thread