หัวข้อ: อาหารอี่สานที่มีระดับที่สุดครับ

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ โป้ยก่าย

อาหารอี่สานที่มีระดับที่สุดครับ

อาหารอี่สานที่มีระดับที่สุดครับ

นี้เป็นอาหารที่คนอี่สานบ้านเฮาทุกคนชอบ หรือที่ไม่ชอบก็อาจมีบ้างแต่คิดว่ามีน้อยกว่าที่ชอบ อย่างผมนี้ถ้าไม่มีอะไรกินผมก็จะนึกถึงตำบักหุ่งเป็นประการแรก อย่างวันนี้ผมไม่มีอะไรกิน ผมก็เดินออกไปซื้อตำบักหุ่งกับเนื้อย้างมากินเห็นมั้ยครับน่าอะหร่อยน้ะแต่ไม่ใส่ปูดองนะครับผมไม่ชอบปูดอง

แซบหลายครับ กินไป ฟังเพลงบ้านมหาไป คลิ๊กอ่านคำสนทนาสมาชิกบ้านมหาไปนำ บ่กินข้าวครับกินตำบักหุ่งเล่น อิๆ
    จงเอาชนะในความยาก มิฉะนั้นความยากจะชนะท่าน

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่

Re: อาหารอี่สานที่มีระดับที่สุดครับ

เป็นตาแซบแท้ท่าน...
    :welcome3"...ศรีเมืองใหม่แดนธรรมประเสริฐ ถิ่นกำเนิดหลวงปู่มั่น ลือลั่นสวรรค์ภูหล่น ยลสวยหินผานางคอย ลอยล่องแก่งจุการ งามตระหง่านเสาธงวงกลมใหญ่...">>>>> www.muangmai.ob.tc

Re: อาหารอี่สานที่มีระดับที่สุดครับ

แมนๆ อ้ายจารย์ คั่นเดนร์มากซื้อบักหุ่งบ่ได้ข่อยบ่อยู่แล้ว อิอิ บ่หน่าเข้ามาเบิงเลยหิวข้าว
    คนที่กล้าจะพ่ายแพ้เท่านั้น...ที่จะประสบความสำเร็จอย่างยิ่งใหญ่

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ บ่าวพรรณานิคม

เป็นตาแซบเนาะครับจารย์ อยากกินนำเด้ แตกะกินบ่ได้ท้อง ว.18 ยู อิอิ
    [*] สื่อบันเทิงที่นำมาให้รับชม รับฟังเป็นเพียงตัวอย่างเท่านั้น หากท่านชื่นชอบ สื่อใด โปรดซื้อสินค้าลิขสิทธิ์
    [*] เกี่ยวกับลิขสิทธิ์
    [*] ทำเนียบกองทุนเว็บไซต์ บ้านมหา

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ โป้ยก่าย

Re: อาหารอี่สานที่มีระดับที่สุดครับ กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ บ่าวพรรณานิคม
    เป็นตาแซบเนาะครับจารย์ อยากกินนำเด้ แตกะกินบ่ได้ท้อง ว.18 ยู อิอิ
    ว.18 นำรถออกทดลองเครื่อง/ดี/ เสีย....
    ว.19 อยู่ในภาวะคับขัน น่าเป็นห่วง....
    แม่น ว. 18 หรือ ว. 19 บ่าวพรรณาทบทวนประมวลสัญญาณวิทยุเบิ่งใหม่ดู๋ อิๆ
    จงเอาชนะในความยาก มิฉะนั้นความยากจะชนะท่าน

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ มั่วหน่าฮ่าน

ตำบักหุ่งกับคอหมูย่างติครับ...คือบ่เห็นข้าวเหนียว...โอยยย น้ำลายแตก Re: อาหารอี่สานที่มีระดับที่สุดครับ Re: อาหารอี่สานที่มีระดับที่สุดครับ
    ไม่เข้าถ้ำมอง เหตุไฉนจะได้มอง...http://img198.google.co.th/img198/6016/iinjiisjiisj.gif

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ ฅนภูไท
    บล็อก
    1

หิวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อยากกินข้าวแล่วครับ ซ่างเมาแล่วมาคือเป็นจั่งซี้น้อ

กุลวรินทร์
    Guest

กินข้าวเสร็จแล้วเลยแวะมาเล่น

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ ฅนภูไท
    บล็อก
    1

เว้าให้อิจฉาหลาย คนแฮ่งกำลังหิวๆๆอยู่

Membership renewed สัญลักษณ์ของ ไม่สวยแต่เร้าใจ

จาน เจ้าไปเปลี่ยนชื่อตะยามใด๋ เปลียนชื่อเก่าดีกั่วชื่อนี้ข้อยเห็นแล้วบ่อยากเข้าใกล้เลย
    คนไม่มีหัวใจ