หัวข้อ: ความสำเร็จในการรับประทานสุรามี 5 ขั้นตอน

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ เชนเมืองช้าง

ความสำเร็จในการรับประทานสุรามี 5 ขั้นตอน

ความสำเร็จในการรับประทานสุรามี 5 ขั้นตอน ดังนี้

1. เมา
    2. อ๊วก
    3. ตีกัน
    4. ผิดลูกผิดเมีย
    5. ตับแข็ง
    นี่คือความสำเร็จในการกินเหล้านะครับ
    หมายเหตุ กว่าที่ท่านจะถึงขั้นสุดยอดคือขั้นที่ 5 คงใช้เวลาแลทรัพย์ ค่อนข้างมาก กว่าที่จะมีความสำเร็จในการรับประทานสุราถึง 5 ขั้น ต้องใช้เวลาฝึกนานเป็น 10 ปี ก็ว่าได้ ถ้าอัจฉริยะก็ไม่นาน ถ้าไม่ใช่อัจฉริยะแต่มีความพยายามอยากเป็นเซียนถึงขั้น 5 ก็ต้องพยายาม สำหรับท่านที่กำลังฝึกขั้น 1 ขั้น 2 ถ้าอยากเป็นเซียนขั้น 5 ( ตับแข็ง ) ต้องใช้เวลานามนะครับ ยังเลิกทัน ถ้าอยากเป็นจริง ๆ ก็คือสู้ๆๆ สำหรับท่านที่อยู่ขั้น 3 ขั้น 4 จะเลิกยังไหว หรือว่าจะสู้จนถึงเส้นชัยคือ ขั้น 5 ( ตับแข็ง ) ก็แล้วแต่ท่านนะครับ ....อิอิ

งดเหล้าเข้าพรรษาด้วยความปราถณาดีจาก เชน เมืองช้าง

ความสำเร็จในการรับประทานสุรามี  5  ขั้นตอน
    ความสำเร็จในการรับประทานสุรามี  5  ขั้นตอน

ทีมงานกลองยาวบ้านมหา สัญลักษณ์ของ มือพิณน้องใหม่

Re: ความสำเร็จในการรับประทานสุรามี 5 ขั้นตอน

บึ๋ยๆ มะส่างเว่าเป็นตาสู้แท้น้อออ
    เอ..... ผมว่าเจ้าของกระทู้ น่าสิอยู่ขั้น 4 กว่าๆ แล้วละมั้ง อิอิ
    สื่อบันเทิงที่นำมาให้รับชม รับฟังเป็นเพียงตัวอย่างเท่านั้น หากท่านชื่นชอบ สื่อใด โปรดซื้อสินค้าลิขสิทธิ์

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ เชนเมืองช้าง

Re: ความสำเร็จในการรับประทานสุรามี 5 ขั้นตอน

บ่นา อีกหลาย แค่กิน ให้เข้ากับชื่อจังหวัดคับ

Nchon
    Guest

ช่วงนี้งดเหล้าเข้าพรรษา เด้อท่าน ไม่งั้น ไปขั้น 5 เลยนะ

Tags for this Thread