หัวข้อ: อยากรู้วิธีใช้ regedit แก้อายุโปรแกรมครับ (อยู่ไต้หวันหาโปรแกรมยาก)

khwanchai_
    Guest

Re: อยากรู้วิธีใช้ regedit แก้อายุโปรแกรมครับ (อยู่ไต้หวันหาโปรแกรมยาก)

ULEAD VideoStudio 10 ทำคาราโอเกะ ปาดเนื้อร้องได้ป่าวครับ ทำงัยครับท่าน

mornkew
    Guest

Re: อยากรู้วิธีใช้ regedit แก้อายุโปรแกรมครับ (อยู่ไต้หวันหาโปรแกรมยาก)

Re: อยากรู้วิธีใช้ regedit แก้อายุโปรแกรมครับ (อยู่ไต้หวันหาโปรแกรมยาก) กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ khwanchai_
    ULEAD VideoStudio 10 ทำคาราโอเกะ ปาดเนื้อร้องได้ป่าวครับ ทำงัยครับท่าน
    ปาดเนื้อร้องใช้ โปรแกรมคาราโอเกะ ก่อนแล้วค่อยเอามาลงใน ULEAD VideoStudio เลือกวางในช่อง เสียงหรือ เพลงก็ได้ หากอยากตัดเสียงที่ เราถ่ายไว้ ก็ตัดได้แต่ต้องลองดูข้างใน ตัดเสียง ที่เราถ่ายไว้ได้ หรือให้เสียงค่อยๆ ดังขึ้นหรือเบาลงได้ ต้องลงเล่นดูครับ ยิ่งเปน เวอร์ชั่น 11 มีตัวให้เลือกเยอะครับ ผมมีเวอร์ชั่น 10 เปนภาษาจีนเลยไม่ได้ลองดู ตั้งแต่เวอร์ชั่น 9 ก็ตัดเสียงได้แล้ว แต่ปาดเนื้อร้องไม่แน่ใจ ทำเปน มิวสิก สิครับแล้วเอามาโพลส ในบ้าน มหา ให้เพื่อนๆ ดู Re: อยากรู้วิธีใช้ regedit แก้อายุโปรแกรมครับ (อยู่ไต้หวันหาโปรแกรมยาก) Re: อยากรู้วิธีใช้ regedit แก้อายุโปรแกรมครับ (อยู่ไต้หวันหาโปรแกรมยาก) Re: อยากรู้วิธีใช้ regedit แก้อายุโปรแกรมครับ (อยู่ไต้หวันหาโปรแกรมยาก)

Tags for this Thread