๛เพลงกูย ( ส่วย ) ครับ มันดีครับ๛

๛เพลงกูย ( ส่วย ) ครับ มันดีครับ๛

เพลงกูย ( ส่วย )ครับ ไม่ทราบว่าใครร้องและชื่อเพลงอะไร ช่วยบอกทีนะครับ ๛เพลงกูย ( ส่วย ) ครับ มันดีครับ๛ ๛เพลงกูย ( ส่วย ) ครับ มันดีครับ๛

[wma]http://chain2429.googlepages.com/006___________.wma[/wma]

kmang_sren
    Guest

Re: ๛เพลงกูย ( ส่วย ) ครับ มันดีครับ๛

ชื่อเพลง ลาลาลา
    ศิลปิน ร็อคส่วย
    อัลบัม รวมฮิตกันตรึมเงินล้าน (ถ้าจำไม่ผิด)

เพลงกวยถ้าจะหาฟังมีอีกวงชื่อว่า วงร็อคแซมซาย หาฟังได้ครับแต่เก่ามากแล้ว ไม่แน่ใจว่าเป็นวงเดียวกับคนที่ร้องเพลงนี้หรือเปล่า เพลง
    มันนานแล้ว

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์
    มวนดี๋คับพี่น้อง
    คิดฮอดบ้านเด๊..

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ VIRUSBOOK
    เพราะคับผม ถึงจะฟังไม่ออกดนตีมันมาก

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ nanine

ชอบมากครับพี่เชน

คึดเต๊อะ นุ เดว แซม ซาย คลัง ๆ

หาซื้อไม่ได้ครับ ท่าน เชน ถ้ามีแบ่งปันผม ฟังมั่งครับ
    usadee_@hotmail.com กูยสเรน at chiangmai:g

ร่วมกิจกรรมนำความรู้ สัญลักษณ์ของ เซียนเมา
    ฟังเพลงนี้แล้วคิดถึงเพื่อนๆชาวกูย ที่บ้านละมง อ.สังขะ จ.สุรินทร์ ตอนนี้ผมอยู่สุราฎษร์ธานีครับ ใช้เพลงเป็นสื่อถึงเพื่อนเก่าทุกคนหากใครกำลังฟังอยู่ เพื่อนคนนี้คิดถึงทุกๆคน ขอบคุณผู้โพสเพลงนี้มากเลยครับ

Tags for this Thread