ลำเพลินยุคใหม่ - สุภาพ ดาวดวงเด่น

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ บ่าวโจ่โล่

ฟังเพลงจากเว็บ 4shared ลำเพลินยุคใหม่ - สุภาพ ดาวดวงเด่น

เนื้อหาอาจมีลิขสิทธิ์ ที่มา : http://www.4shared.com/embed/427395168/eb926d81
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pui.lab; 02-01-2011 at 01:05.

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์
    กลอนนี่กะม่วน แต่บ่ได้ซื่อ ลำเพลินยุคใหม่ครับ ซื่อกลอนว่า "อิสานสามัคคี" ตัวพี่น้อง

ศึกษาหาความรู้
    เพลงนี้ก็ม่วนครับ ฟังดูภาษาแล้ว บางทีก็นึกขันนะครับ แต่ก็เพราะดีครับผม ขอบคุณมากครับ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์
    เรียน บ่าวโจ่โล่ และทีมงาน ผมเป็นแฟนพันธ์แท้ของ บ้านมหา เริ่มฮู้จักเว็บหมอลำเป็นเว็บแรก เคยเข้ามาฟัง เมื่อ 2 ปี ก่อน ฟังได้มั่งไม่ได้มั่ง แต่ก็ไม่ได้ละความพยายาม แต่พอมาวันนี้ ลองเข้ามาอีก ปรากฎว่า ใช่เลย ดีใจบักขนาด ที่ทีมงานมีการปรับปรุงแก้ไข ให้แฟนคลับหมอลำ และสมาชิกบ้านมหามีความสุข จั่งสี้แหม จังสิแม่นมืออาชีพ
    ขอบคุณหลาย ๆ เด้อครับ

Tags for this Thread