เข้าระบบไม่ได้ ล้อกอินชื่อเก่าไม่ผ่าน อ่านที่นี่

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom

เรื่องฮิตน่าอ่าน เข้าระบบไม่ได้ ล้อกอินชื่อเก่าไม่ผ่าน อ่านที่นี่

หากท่านใดจำอีเมล์เก่าไม่ได้ แจ้ง user มาที่อีเมล์ mahadotcom(แอด)gmail.com

ใส่วนบอร์ด 2
    สมาชิกท่านใดที่ยังล้อกอินไม่ผ่าน ให้ท่านใช้อีเมล์ที่ท่าน
    สมัครสมาชิกไว้ยืนยัน เพื่อขอรหัสผ่านใหม่ ต้องเป็นอีเมล์ที่สมัครสมาชิกน่ะครับ ระบบถึงจะตรวจสอบได้...

ส่วนวิธีการเบื้องต้นมีดังนี้

ขั้นตอนแรกเมื่อท่านล้อกอินไม่ผ่านจะเจอหน้าจอ ดังภาพ ให้ท่านคลิก ตามภาพ
    เข้าระบบไม่ได้ ล้อกอินชื่อเก่าไม่ผ่าน อ่านที่นี่

ขั้นตอนที่สอง ให้ท่านกรอกอีเมล์ที่ใช้สมัครสมาชิก เสร็จแล้วคลิกที่ปุ่ม ตามภาพ

ขั้นตอนที่สาม รอเชคอีเมล์ เพื่อคลิกลิ้งค์ยืนยันสมาชิก ตามภาพ แล้วรอเชคอีเมล์อีกครั้ง 1

ขั้นตอนสุดเมื่อเปิดอีเมล์เข้ามาจะเจอชื่อ และรหัสผ่านที่ทางระบบส่งไปให้ เพื่อล้อกอินเข้าใช้งาน
    และมีลิ้งค์เพื่อแก้ไข รหัสผ่านตามที่ท่านต้องการ ดังภาพ

ลองทำดูน่ะครับ...ที่สำคัญอีเมล์ต้องใช้งานได้จริงเท่านั้น

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ สาวบ้านนา
    คะ พอดีวามื้อวานได้ระหัสผ่านมาใหม่ แล้วบาดนี้ ใส่ไปก้อเข้ามาได้ บาดเข้ามารอบสองบ่ได้

ก้อทําตามเจ้าบอก ระบบก้อส่งระหัสมาใหม่ แต่บ่คืออันเก่า ถ้าอันใหม่เข้าบ่ได้ ระบบก้อสิส่งระหัสให้ใหม่เรื่อยๆติอ้าย?

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ปลัดโตคนเดิม

งง และ งง

เข้ามาบอร์ดใหม่กะ งง ตั่วเนาะ ผมเข้ามาเข้า ก็ล็อกอินเลย ไม่ได้อ่านไรเลย ล็อกอินไม่ได้ ก็เลยคิดว่าเปลี่ยนบอร์ดใหม่คงต้องสมัครสมาชิกใหม่ กะเลยสมัครใหม่ไป ซะ ฮ่าๆๆ พอได้ล็อกอินชื่อเก่าแล้วเข้ามาเจอวิธี ล็อกอินชื่อเก่า 555+ สมัครสมาชิกฟรีไปอีก 1 ตัว มี 2 ตัวแล้วล่ะบัดนี้ กะเข้าชื่อนี้ตลอดละ ได่พาสเวิดมาใหม่ กะเปลี่ยนพาสเวิดเป็นของเก่าแล้ว

ผมว่าน่าจะเปิด บอร์ดเก่าๆ ไว้ให้ดูให้ฟังเพลงบ้างนะครับ ผมว่าของเก่า ดีกว่าของใหม่เยอะเลยครับ
    รักบอร์ดเก่าเนาะ ฟังเพลงกะบ่อคือเก่าดอก มันจะไม่สนุกเหมือนเดิมนะผมว่าดูแล้ว งง และ งง?

แวะมาฟังเพลงเหมือนเดิมครับ น่าจะมีที่ฟังเพลงออนไลน์เหมือนเดิมเนาะ ที่เหมือนห้องแชท มีเพลงมาเรื่อยๆ

คงปรับปรุงอีกนานเนาะ สู้ๆนะครับ

อยากได้บอร์ดเดิมงง และ งง

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ สาวบ้านนา
    มาพี๊เด้อ อ้ายโป้ยก่าย มาอ่านอันวิธีเข้าบรอดสอง มา มา จูงแขนกันมา

โอ้ยน่อ ตาหลูโตน มีแต่ผุเฒ่าต้องพามาจังสิมาถืก อิอิ

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่
    8)ดีมากสาวบ้านนาส่อยผู้เฒ่านํากะดีสิได้บุญ...แต่อย่าลืมส่อยคนหนุ่มคืออ้ายเซียงน้อยนําแหน่ละ คริๆๆ

ซ่อยผู้เฒ่า แล้วบ่พอ อ้ายเซียงเอ้ย หยังสิได่ซ่อย วัยสรุ่นอีกอยู อ้ายพลกะหลงทาง

มื้อวาน มาถามอยูวาเข้าจังใด พะนะ ได้ตายแตป้อยนาง ขนาดอ้ายศรี ตาบ่ดีทอเลาหยังเข้าถืก หืย

อั่นๆผู้เผิ่นตาดี กะบ่โจม เลามาหนํา ได้ตายแตไปตั่วสาวไก่วาเป็นไข้เลือดออก หน่ายเว่ย

อย่าสิจ่มหลายนางเดวสิเฒ่าเร็วเด้55555555

mornkew
    Guest
    แล้วปัญหาแบบผมเด้ สิเฮ็ดจั่งใด๋ ใช้ ท้าว หมอนกิ๋ว บ่ได้คือเก่า ใช้ได้แต่ mornkew อยากเปลี่ยนมาใช้หมอนกิ๋ว กะเปลี่ยนบ่ได้ ส่งเมล์มาให้ บ่าวพรรณานิคม เพิ่นกะว่าแต่ชื่อ ผมคือ mornkew แล้วสิไปแก้อยู่ใสล่ะบาดที่นี่ ช่วยแน้เด้อ มื้อนี้กะดึกแล้ว เฮ็ดมาแต่ เช้าพู้นนะ ช่วยข่อยแน้ เว็บมาสเตอร์กะดาย ผู้ใด๋ฮู้กะเขียนมาแนะนำกันแหน่เด้อ ขอบคุณหล้ายหลาย

Narong
    Guest
    แปลกใจจัง ครับได้ password แล้วเข้าlog in ไม่ได้ครับ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ liverpoolfc
    กว่าจะเข้ามาได้