หัวข้อ: อยากเปลี่ยนบอร์ดจาก smf เป็น vBulletin ต้องเฮ็ดจังได๋น้อครับ

บ่าววี
    Guest

พบปะพูดคุย อยากเปลี่ยนบอร์ดจาก smf เป็น vBulletin ต้องเฮ็ดจังได๋น้อครับ

เห็นเว็บบ้านมหาเปลี่ยนแล้ว เจ้าของกะอยากลองเปลี่ยนเบิ่งแหมะครับ บ่รู้ว่าพี่บ่าวกันต์หรือพี่บ่าวคนเดิม มีโค้ดหรือวิธีการจั่งได๋ ช่อยแหน่นำแหน่เด้อครับ อยากเปลี่ยนบอร์ดจาก smf เป็น vBulletin  ต้องเฮ็ดจังได๋น้อครับ

สนใจนำเพิ่นอยู่ตี้

คึดว่าสิมัก Smf หว๋า

อิ อิ ถามบ่าวมหาเอาโลดเด้อวิธีเฮ็ดน่ะ

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom
    โอ้ย...เล่นอยาก Vb แต่ถ้าได้เล่นแล้วซิติดใจ ฮ่าๆๆ

บ่าววี
    Guest

พบปะพูดคุย

กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ admin
    โอ้ย...เล่นอยาก Vb แต่ถ้าได้เล่นแล้วซิติดใจ ฮ่าๆๆ

เคยเล่นอยู่คือกันครับ แต่อยากขอคำแนะนำในการเปลี่ยนมาใช้ VB แบบบ่ต้องให้ข้อมูลใน SMF หายให้แหน่เด้อครับ ขอแอด MSN คุยนำแหน่ครับ MSN ผม webmaster@thatphanom.com เด้อครับ รบกวนแหน่ครับ

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom
    เรื่องข้อมูลหาย หรือบ่หายนิผม บ่สามารถซิตอบได้ครับ ขึ้นอยู่กับ Host

ก่อนผมซิดำเนินการผมใช้ Host ที่เป็น win32 เพื่อป้องกันข้อผิดพลาด

ในการอ่านเขียนข้อมูล ของสคริป เสร็จแล้วค่อยย้ายมา Linux

อันดับแรกลองโหลดมาศึกษาก่อนครับ ImpEx v1.99.1.57 for vBulletin 3.6.x - - Recommended
    ขอบพระคุณสมาชิกและทีมงานที่เคารพรักทุกท่าน

ลานนา
    Guest
    ImpEx version ล่าสุด สามารถย้ายข้อมูลจาก SMF1.1.4 ไปเป็น vBulletin ตัวใหม่ได้สบาย ๆ ครับ
    คราวแล้ว ผมเสีย PM ไปประมาณ ๓๐ ข้อความมั้งครับ

ฝ่ายเทคนิค และถ่ายทอดสด สัญลักษณ์ของ อาวอ้วนเมืองยศ
    อืมเข้ากรุหมดแล้วครับ เรื่องแบบนี้ บ่ได้ศึกษาเพิ่มเติมเลย จักหลงลืมเหี่ยเสียใสเบิดแล้ว

Tags for this Thread