วิธีปรับให้มีป้อบอัพแจ้งเตือนเมื่อมี ข้อความส่วนตัวเข้ามา

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom

รอบยิ้มพิมใจ วิธีปรับให้มีป้อบอัพแจ้งเตือนเมื่อมี ข้อความส่วนตัวเข้ามา

สวัสดีครับ มิตรรักแฟนเพลงบ้านมหา ที่รักและคิดถึง

มื้อนี้ซิมาแนะนำ การปรับปแต่ง
    ให้มีป้อบอัพแจ้งเตือนเมื่อมี หนุ่มๆ หรือสาว ส่งข้อความส่วนตัวเข้ามา

ให้คลิกที่ลิ้งค์นี้
    แก้ไขตัวเลือก

แล้วเลื่อนลงมา มองหา
    ในส่วน ข้อความและแจ้งเตือน

ตอกเครื่องหมายถูกที่ช่อง แสดงป๊อป-อัพแจ้งเตือนเมื่อมีข้อความส่วนตัวใหม่

วิธีปรับให้มีป้อบอัพแจ้งเตือนเมื่อมี ข้อความส่วนตัวเข้ามา
    ขอบพระคุณสมาชิกและทีมงานที่เคารพรักทุกท่าน

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่
    ขอบคุณครับ/ได้เพิ่มมาอีกตัวน๊อ....ผมก็สิค่อยๆคลํามื้อละอย่างนี้ละท่าน อิอิ ถ้าท่านคลําถูกม่องได๋ดีๆก็ช่วยแจ้งแหน่ สิได้ไปคลํานํา อิอิๆๆ

ฟ้าสางที่บางกอก
    Guest
    ตั้งแบบนั้นแล้ว พอกด ตกลง มันไม่ pop ไปหน้าต่างใหม่เลยครับ แต่พอกดที่ ยกเลิกสามารถไปที่หน้าต่างปัจจุบันที่เปิดอยู่ก่อน

*** ใช้ Avant Browser ครับ ยังไม่ลองกับ IE