เทคนิคการโพสต์ตอบโดยไม่รีเฟรชเพลง

ฟ้าสางที่บางกอก
    Guest

เทคนิคการโพสต์ตอบโดยไม่รีเฟรชเพลง

ปกติการโพสต์เพลงจะทำให้มีการรีเฟรช เพื่อแสดงข้อความใหม่ ซึ่งทำให้การฟังเพลงมักขาดช่วงขาดตอน หรือเริ่มเพลงใหม่ หากท่านโพสต์ตอบกระทู้โดยใช้คำสั่ง

แต่ในบอร์ดนี้ได้มีเครื่องมือโพสต์ที่ท่านสามารถโพสต์ตอบกระทู้ได้โดยไม่รีเฟรชกระทู้และยังคงการฟังเพลงที่ราบรื่น นั่นคึอ การตอบกระทู้โดยใช้

"ตอบแบบรวดเร็ว"

หากเครื่องมือใครที่ซ่อนไว้ก็งัดออกมาใช้ เมื่อใช้เสร็จหากรำคาญ หรือลำซิ่ง ก็ขอให้กดเก็บก็ได้

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ ต่วง
    รับทราบครับผม ขอบคุณมากครับ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ บ่าวดอนโบม
    หากรำคาญหรือลำซิ่ง พะนะว่า

คิดได้จั่งได๋นี้

::)::)

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ นวรัตน์
    ขอบคุณมากๆเลยครับ 8)

Membership renewed สัญลักษณ์ของ Sweet_M
    ขอบคุณจ้า....