ใกล้สิฮอดแล้วละครับงานเทศกาลไหลเรือไฟ ของจังหวัดนครพนม ซึ่งจะจัดขึ้นในช่วงออกพรรษาของทุก ๆ ปี ซึ่งปีนี้กะตรงกับวันที่ 26 ตุลาคม 2550 งานนี้ใครที่บ่ได้ไปใสหรือบ่ติดธุระและอยากไปเที่ยวกะขอเชิญเด้อครับ

ขอเชิญเที่ยวงานไหลเรือไฟจังหวัดนครพนมเด้อครับ

ขอเชิญเที่ยวงานไหลเรือไฟจังหวัดนครพนมเด้อครับ