สมัครสมาชิกใหม่ ต้องเชคอีเมล์ก่อน ถึงจะใช้งานได้

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom

สมัครสมาชิกใหม่ ต้องเชคอีเมล์ก่อน ถึงจะใช้งานได้

สำหรับสมาชิกที่สมัครใหม่ มีหลายท่านแจ้งกลับมาว่าไม่สามารถโพสต์

หรือตอบกระทู้ได้ สาเหตุเนื่องจากท่านยังไม่ได้ เข้าไปเปิดการทำงานลิ้งค์

ที่ระบบส่งไปทางอีเมล์ที่ท่านใช้สมัคร เพราะการสมัครสมาชิกต้องยืนยัน

ตัวตนของท่านว่า อีเมล์ของท่านใช้งานได้จริงหรือไม่ ไม่ใช่เมล์มั่ว สมัครสมาชิกใหม่ ต้องเชคอีเมล์ก่อน ถึงจะใช้งานได้

สำหรับ hotmail ให้เข้าไปเชคใน Jukmail และทำการเปลี่ยนให้มาอยู่

ใน Inbox แทนเผื่อต่อไปท่านลืมรหัสผ่านจะได้ใช้เมล์นี้ ขอรหัสใหม่จากระบบ
    ขอบพระคุณสมาชิกและทีมงานที่เคารพรักทุกท่าน

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ หนอนชาเขียวโออิชิ
    อ.ปะคำ จ.บุรีรัมย์

อ้ายบ่าวคนเดิมจ๋า
    ช่วยเชิญcopter.2005@hotmail.com เพิ่นเป็นสมาชิกแหน่จ้า
    หนอนเฮ็ดบ่เป็นจ้า
    ^_^ขอบคุณคร้า^_^
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย หนอนชาเขียวโออิชิ; 12-07-2010 at 16:03. เหตุผล: -

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    โอ้ขอบคุณครับทั่น มีคนโทรมาหาผมเยอะมากครับ ผมก็ไม่สามารถบอกได้เพราะผมไม่มีความรู้ด้านนี้เลย ผมก็ได้แต่บอกว่าให้กดมั่ว ๆ ไป หรือเปิดแล้วปิดใหม่ แล้วผมก็บอกว่าแบตมือถือผมเสื่อม สัญญาณไม่ดีครับ ฮ่า ๆ ๆ

ในห้องกล่องขอเพลงและในห้องแชตเราสามารถจะมีระบบป้องกันกุญแจผี โอ๊ะ ไม่ใช่ระบบป้องกันคนมาป่วนกวนอารมณ์ได้ไหมครับ อยากจะให้กลับมาใช้ของเดิมที่มีอยู่แล้วน่ะครับ หรือถ้าจะให้เข้าชื่อที่ใช้ในบ้านมหาอย่างหน้าแรกของเว็บเหมือนแต่ก่อนก็จะดีไม่น้อยครับ เพราะระยะหลังมีการปลอมชื่อมาด่ากันมากเหลือเกินครับ

พลีส ๆ ๆ

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ ต่วง
    รับทราบครับท่าน ผู้ได่สมัครสมาชิกใหม่ต้องเข้าไปยืนยันการใช้ก่อนเด้อครับจั่งซิล็อคอินเข้าไปใช้งานได่ เมล์ซิส่งลิงค์ แล้วกะ username & password ไปให้ มันซิบ่อยู่หน้า inbox มันซิอยู่ jukmail คืออ้ายบ่าวคนเดิมว่าครับ ขอบคุณบ่าวคนเดิมหลาย ๆ ครับ

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวจัย
    ผมกะมีมา2คนอยากสิเป็นสมาชิกบ้านมหา เฮ็ดจั่งได๋ได้เนาะเฮ็ดบ่เป็นคือกัน

แนวเพิ่นเห็นกระทู้ที่ผมตั้งขึ้นมาแล้วอยากสิตอบพะน่ะแต่ว่าตอบบ่ได้

เลยแนะนำเพิ่นไปห้องกล่องขอเพลงก่อนรึว่าบอกอ้ายสตาร์ฟซั่นแหล่วครับ