หม่องอัพโหลดไฟล์เพลง กับ รูป อยูหม่องนี้เด้อ พี่น้อง

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ สาวบ้านนา

หม่องอัพโหลดไฟล์เพลง กับ รูป อยูหม่องนี้เด้อ พี่น้อง

สําหรับสมาชิคร ที่ได้รับการอนุญาติใช้ระหัสอัพไฟล์เพลง ที่ยังงุนงง

วาระหัสหยัง แล้วหาบ่พ้อเด้อจ้า บ่ต้องคลิกเข้าไปเวบอัพย๊าก แต่ข้อยคิดว่า

เวบมาสเตอร์ของเราเผิ่นเปิดไห่ใช้ทุกคนคะ คงบ่แม่นแค่ผู้ดูแลบรอด เผิ่นปูทางให้แล้ว

อยูตรงนี้เด้อจ้า สนับสนุนโดยสุดหล่อ บ่าวโจ่โล่ ความสามมารถพิเศษ หลับตลอดเวลา (สังเกตตาเลา)

1 เข้าไปหม่องตอบกาทู้ ตามรูปคะ หน้าตาเป็นแบบนี้ กด การใช้งานขั้นสูง

2 พอเข้าไปแล้ว จะมีหน้าเป็นแบบนี้ ตารูป อิอิ ยํ้าก่อน

ปล ไม่ขอบอกระหัสนะคะ เข้าไปดูเอาเอง พี่เค้าเตรียมไว่ไห่แล้วจ้า ส่วนข้อยอธิบายได้ซื่อๆ เตือน ก่อนโพสเพลงหรือโพสรูป ให้คลิก แสดงผลข้อความก่อนส่งนะคะ
    เพื่อเราจะได้ หมั่นใจร้อยเปอร์เซนต์ว่า เพลงเราเล่นไหม รูปเราขึ้นไหม หรือรูปใหญ่ไป
    จะได้ลดขนาดก่อนโพส แหะๆ ขอบคุณพี่บ่าวและบ่าวโจ่โล่คะสําหรับลูกเล่นๆต่างและความม่วนซื่น8)

winai tumdee
    Guest

หม่องอัพโหลดไฟล์เพลง

ขอขอบคุณเด้อ ที่ชี้แนะเดี๋ยวให้ผมไปฝึก วิทยายุทธจัก3เดือนก่อน
    เดี๋ยวสิกลับมา โพสต์เพลงใหม่ รับรองมันส์แท่.ๆ
    ไปก่อนเด้อ สวัสดีครับ

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ ต้นข้าว
    test

ไม่สำเร็จจ้า เค้าบอกว่า
    please try new password make a mistake

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ ฅนภูไท
    บล็อก
    1
    ต้องใส่ระหัสก่อนเด้อครับ อยากได้ระหัสกะหลังไมค์เด้อครับ

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ ต้นข้าว
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ฅนภูไท
    ต้องใส่ระหัสก่อนเด้อครับ อยากได้ระหัสกะหลังไมค์เด้อครับ

:) แบบนี้อ้ายภูกะส่งไมค์ เอ้ยยยส่งมาให่น้องหลังไมค์หน่อย

ขอบคุณหลายๆ จ้า -*-

ลองอีกทีจ้า

:) เรียบร้อย แคล้วคลาดปลอดภัย

ขอขอบคุณอ้ายภูเป็นอย่างมากจ้า
    สำหรับน้ำใจงาม ๆ กับความช่วยเหลือ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ บ่าวชัยภูมิ
    เฮ็ดจังได๋ครับบ่เข้าใจ งง ฮูปกะมาเลยเฮ็ดนำบ่ถืกเลย

[IMG][/IMG]ลองเบิ่งกะน้า ค่าสิเป็นนำเขาเนาะ

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่
    ฮ่วย/จ่าเมืองกาญจน์ได้รูปแม่แล้งมาแต่ไสมาลง หรือว่าแม่นเจ้าตินั้นอยู่ในรถ คิๆๆ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ บ่าวชัยภูมิ
    แล้วใน http://http://www.baanmaha.com/upload/ จังได๋ให้ใช้ยุบ่อ ถ้าให้ใช
    เอารหัสมาแต่ใส

Tags for this Thread