หัวข้อ: ขอแสดงความยินดีกับผู้ชนะเลิศประกวดจัดทำโลโก้บ้านมห า นำกันเด้อ

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom

เรื่องฮิตน่าอ่าน ขอแสดงความยินดีกับผู้ชนะเลิศประกวดจัดทำโลโก้บ้านมห า นำกันเด้อ

โอ้ย..เพิ่งคึดได้ผู้ข้ากะดายหว่าซิเฮดใบประกาศน้อยๆ จักใบไว้เป็นที่ระลึกให้
    ผู้ประกวดโลโก้บ้านมหา ประจำปี 2551 เหลืออีกรางวัลหนึ่งกำลังผลิต
    รางวัลขวัญใจบ้านมหาพาแลง...และที่สำคัญรางวัลคนแอวดี..::)
    ขอแสดงความยินดีกับผู้ชนะเลิศประกวดจัดทำโลโก้บ้านมห า นำกันเด้อ

ขอแสดงความยินดีกับผู้ชนะเลิศประกวดจัดทำโลโก้บ้านมห า นำกันเด้อ
    ขอบพระคุณสมาชิกและทีมงานที่เคารพรักทุกท่าน

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ บ่าวดอนโบม

รอบยิ้มพิมใจ

:g:g:g:g:g

ซวดๆให้กับคุณตุ๊กตาไล่ฝนแนพี่น้อง
    เก่งอิหลี

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ หล่อร้อยเมตร
    ดีใจนำคุณครูนำครับ นึกหว่างามแต่คนเฮ็ดโลโก้มากะงามตั้วเนาะ
    คาดสิได้ลอยมาคือปลาเน่า ... สั่นแล๊ววว

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวไทเลย
    ขอแสดงความยินดีนำครับ

ขอโทษจ้า...เมื่อคืนม่วนหลายลืมแสดงความยินดีกับพี่ตุ๊กตาจ้า
    ขอแสดงความยินกับพี่ตุ๊กตาคนเก่งเด้อจ้า...ได้รางวัลแล่วกะมา
    แบ่งเด็กน้อยนำแนะจ้า....อิอิอิ

ขอบคุณค่า อ้ายบ่าว ใบประกาศสวยงามมากค่ะ

แต่ตุ๊กว่า รางวัลแอวดี นี่ต้องยกให้ บ่าวคนเดิม พะนะ ไผบ่เชื่อ ยืนยันได้ที่กล้องติ๊คต๊อคเด้อค่า

*(๏?ิ_?ิ๏)* เมื่อตะวันนิทรา ฟ้าจะรอพบจันทร์ ฉันจะฝันถึงเธอ *(๏?ิ_?ิ๏)*
    ?W?lcom? T๐ Baanmaha.Com?

jutathip
    Guest
    :gโอ๊ย..เหมาะสม...ครูตุ๊กสวยน่ารักอีกต่างหาก นี่ๆๆๆ จาบอก ทุกคนที่ไปกับ นานา ลงความเห็นกันเลย มีครูตุ๊กน่ารักกกกก ...
    แต่ว่ารางวัลคนเอวดีนี่...อย่ามองข้ามสาวหล่อ..นะคะ..เราสู้ได้..อิอิ

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ หมอลำเอกชัยคนหล่อ
    ขอเเสดงควมยินดีนำครับ ตุ๊กตาไล่ฝน ครับ

สำหรับอีกสองรางวัล นั้นผู้ที่สมควรได้ที่สุดคือ บ่าวคนเดิมนั่นหละครับ เจ้าเป็นขวัญใจของท่านสมาชิก อีหลี เเล้วกะ รางวัลเเอวดีนั่นกะเหมาะคือกัน เพราะว่า สาวเเอวจน เเอวเค็ดอวยค.ว.ยเลยครับ พี่น้อง ยอมแล้ว ผู้ข้ายอมแล้ว:g

บ่าวผี
    Guest
    :g:g ยินดีๆ:g:g

ดีเจ นักจัดรายการ สัญลักษณ์ของ หน้าเกาหลี
    ขอแสดงความยินดีนำเด้อครับ (T)

Tags for this Thread