หัวข้อ: ขอบคุณ.... ที่ได้รักเธอ

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9

ขอบคุณ.... ที่ได้รักเธอ

ขอบคุณ....โลกนี้ที่สร้างความสวยงามและน่าอยู่

ขอบคุณ.... สวรรค์ที่ได้พาพบเธอ

ขอบคุณ... เวลาที่เธอมอบให้กับฉัน

ฉันให้คำสัญญา....ว่าจะรักเธอตลอดไป

[WMA]paulpan/%E0%BE%C5%A7%E4%B7%C2%A4%D2%C3%D2%E2%CD%E0%A1%D0/%B9%E9%D3%E0%AB%D2%D0%B7%C3%D2%C2.wma[/WMA]

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ โม้จัง
    ขอขอบคุณเช่นกัน....ที่ทำให้ฉันหลงรักเธอ
    ความสวยเลิดเลอ...แรกเจอ ก้อเผลอใจให้
    ยามทายทัก...ความน่ารักเธอมากกว่าใคร
    ส่งยิ้มให้....ดลจิตใจให้พวงหลงทิศทาง

ขอบคุณในความจริงใจ....ที่มีให้แก่กัน
    ขอบคุณสวรรค์....ที่บันดาลใจไม่ให้ห่าง
    ขอบคุณเพื่อนรัก....อยากขอบคุณทุกอย่าง
    ขอบคุณคนข้างข้าง....ที่วางใจให้หลงรักเธอ

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    ขอบคุณ..... ที่ชมว่าน่ารักมากกว่าใคร :)

ขอบคุณ..... สำหรับความจริงใจที่มอบให้ฉัน

ขอบคุณ..... ที่ยื่นมิตรไมตรีที่ให้แก่กัน

และขอบคุณ.... ที่เจอกันในบ้านมหาดอทคอม

ขอบคุณฟ้าขอบคุณฝน ที่ดลใจให้เราเจอกัน
    ขอบคุณดาวขอบคุณจันทร์ ที่เฝ้ารำพันส่งคำหวานให้
    ขอบคุณเมฆขอบคุณลม ที่หอบห่มพรมรักส่งไป
    ขอบคุณเธอยอดดวงใจ ที่ทำให้รักนี้ชื่นบาน
    *(๏?ิ_?ิ๏)* เมื่อตะวันนิทรา ฟ้าจะรอพบจันทร์ ฉันจะฝันถึงเธอ *(๏?ิ_?ิ๏)*
    ?W?lcom? T๐ Baanmaha.Com?

Tags for this Thread