ร้านริมถนนเส้น สารคาม - ร้อยเอ็ด ออกจากตัวเมืองสารคามนิเดียวครับ
อยากเฮ็ดอีหยังกินกะเชิญโลดครับ
อยากเฮ็ดอีหยังกินกะเชิญโลดครับ

อันนี้ร้าน บ่าวปอ นครพนมครับ แซบอีหลีครับแขกหลาย บ่าย ๒ บ่าย ๓ กะเลิกขายแล้วของเมิ่ด วันนั้นข้าราชการ หลายขนาด กิบลาบกันหน้าแดงกันทุกคนเลย::)::)::)
ไผผ่านไปทางนครพนมกะอย่าลืมไปชิมเด้อครับ บ่าวปอตอนรับเป็นกันเอง(ถ้ามีเวลา)::)