หัวข้อ: - ไผแน่กว่า -

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ nuzing
    ตกฟากอยู่อุบล เป็นคนชราบางแคแล้ว
    บล็อก
    5

- ไผแน่กว่า -

ฮิปปี้นายหนึ่งขึ้นรถเมล์
    พลันสายตาก็หันไปเจอแม่ชีสวยบาดใจจึงเดินเข้าไปหา

ฮิปปี้: ผมอยากนอนกับแม่ชี
    แม่ชี: (ตกใจ ตบหน้า ฮิปปี้ไปหนึ่งทีก่อนลงจากรถ)

คนขับ บังเอิญเห็นเข้าจึงบอกกับ ฮิปปี้ว่า
    ถ้านายอยากล่อแม่ชี ฉันมีวิธี...(ฮิปปี้นิ่งฟังด้วยความ ตั้งใจ)

ทุกวันอังคารตอนห้าโมงเย็นแม่ชีจะไปสวดมนต์ที่ป่าช้าจน ค่ำ
    นายเตรียมหน้ากากยาง เสื้อคลุมยาวกับสีเรืองแสงไปดัก รอ
    พอได้จังหว่ะนายก็โผล่ออกมาแสดงตัว
    เป็น เทวดา ยิ่งผมยาว เครารุงรังแบบนี้ แม่ชีต้องเชื่อสนิท

วันอังคารถัดมาฮิปปี้แต่งตัวไปดักรอแม่ชีและก็เป็นไปอย่างที่คนขับรถเมล์พูดไว้

แม่ชีลงจากรถเมล์เดินเข้าไปสวดมนต์ในป่าช้าจนใกล้ค่ำ
    ฮิปปี้ในร่างเทวดาก็แสดงตัวออกมา

ฮิปปี้: ฉันได้ ยินคำอธิษฐานทั้งหมดของแม่ชีแล้ว ถ้าอยากขึ้นสวรรค์จิงๆแม่ชี
    ต้องมีเซ็กซ์กับฉันก่อน

แม่ชี: ฉันอยากขึ้นสวรรค์โดยที่ยังเป็น สาวพรหมจารีย์ ถ้าจะต้องมีเซ็กซ์กัน
    ขอเปลี่ยนเป็นทางทวารหนัก ได้ไหม

ฮิปปี้: ตกลง

เมื่อเสร็จกิจทางเพศ ฮิปปี้ก็ดึงหน้ากากยางออกแล้วพูดว่า

ฮิปปี้: ฮ่าๆๆๆ...ฉันไม่ใช่เทวดา ฉันเป็นฮิปปี้

แม่ชี: (ดึงหน้ากากออกเช่นกัน)

ฮ่าๆๆๆๆๆๆ ฉันก็ ไม่ใช่แม่ชี ฉันเป็นคนขับรถเมล์ 5555555
    "ใจประสงค์สร้างกลางดงกะหว่าถ่ง ใจขี้คร้านกลางบ้านกะหว่าดง"

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ บ่าวเม้า
    5555555555555555 บักฮิปปี้ ตกใจขี้แตกเลยยย สงสัย

หนุ่มน้อย101
    Guest
    เอ๋ามันสิบ่ต่างกันแหน่บ้ บักเถิก กับ โตแม่ เจ้ากะดายย

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ หล่อร้อยเมตร
    โอ๊ย .... ยายกะดาย อิอิ .... บ่าวเม้าบ้อวางแผนส่อยคนขับรถเมล์
    คาดสิได้ลอยมาคือปลาเน่า ... สั่นแล๊ววว