หัวข้อ: กฏของเจ้าบ่าว-เจ้าสาว

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่

กฏของเจ้าบ่าว-เจ้าสาว

กฏของเจ้าบ่าว-สาว
    เช้าวันแรก
    หลังคืนแต่งงาน เจ้าสาวหมาด ๆ ของเรา
    ก็ถูกเจ้าบ่าวปลุกขึ้นมาฟังกฏบาง
    ข้อ... ที่เขาบอกว่าเธอจำเป็นต้องรู้ไว้
    ผมอยากทำความเข้าใจกันให้
    ชัดเจน อยากให้คุณรับรู้เงื่อนไขบาง
    ประการเกี่ยวกับตัวผม เราจะได้
    ไม่มีปัญหากันภายหลังไงครับ"

ข้อแรก....ผมจะกลับบ้านเมื่อไรก็ได้ ถ้าผมอยากกลับดึก
    ผมก็จะกลับดึก หรืออาจจะ
    กลับเร็วก็ได้ ไม่มีใครมาบังคับผมได้

ข้อสอง...เมื่อถึงบ้าน อาหารเย็นจะต้องพร้อมอยู่ บนโต๊ะ เสมอ
    นอกเสียจากว่าผมจะทานมาจากข้างนอกแล้ว

ข้อสาม...ผมจะออกไป
    สังสรรค์ กิน ดื่ม เที่ยวกับเพื่อน
    เมื่อไรก็ได้เท่าที่ผมต้องการ
    "เอาละ มีแค่นี้แหละ คุณมีปัญหาอะไรมั้ย"
    ...อู้หู...แค่เนียะ
    ก็ทำเอาเจ้าสาวมือใหม่ของเรา
    หายงัวเงียเป็นปลิดทิ้งเลย
    "อ๋อ ไม่มีปัญหาหรอกค่ะที่รัก แต่ฉันก็มีกฏของฉันเหมือนกันนะ
    ซึ่งคุณจะต้องรับรู้ไว้เช่นกัน"
    หลังจากตั้งหลักได้
    เธอก็ยิ้มหวาน พูดต่อไปว่า

"บ้านหลังนี้จะต้องมีsex ตรงเวลาทุกคืน ไม่ว่าจะมีคุณอยู่หรือไม่ ก็ตาม " :g:g:g

:welcome3"...ศรีเมืองใหม่แดนธรรมประเสริฐ ถิ่นกำเนิดหลวงปู่มั่น ลือลั่นสวรรค์ภูหล่น ยลสวยหินผานางคอย ลอยล่องแก่งจุการ งามตระหง่านเสาธงวงกลมใหญ่...">>>>> www.muangmai.ob.tc

นักปราชญ์เมืองอีสาน
    ศิลปินนักแต่ง ผญา
    สัญลักษณ์ของ ศรีสะท้าน
    ฮ่วยย มาว่าจั่งซั้นน้อบาดนี้....ตรงเวลาทุกคืน พะนะ สิบ่อได้ไปนั่งกินเหล้าอยู่ใต้ล่างเล้าเฝ้าเฮือนซะบ้อ อิ อิ อิ
    วรรณคดีล้ำลำนำเอื้อนเอ่ย เขยภาษาพากษ์เว้าลาวพื้นกล่าวไกล

s.lawan
    Guest

.

โฮ้ ..... ตายตายข่อยตาย เหมิดแนวสิเฮ็ดท่อนั่นแหล่ว ขั่นเป็นแนวนี่

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    "บ้านหลังนี้จะต้องมีsex ตรงเวลาทุกคืน ไม่ว่าจะมีคุณอยู่หรือไม่ ก็ตาม " ::) ::)
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ nuzing
    ตกฟากอยู่อุบล เป็นคนชราบางแคแล้ว
    บล็อก
    5
    สมน้ำหน้า บักเจ้าบ่าวหลาย.(เข่าอ่อนเลยติ.ต้องขอชมหมัดสวนของเจ้าสาวเลาเก่งสมใจยายคัก ฮิ้วๆๆๆๆ ) "บ้านหลังนี้จะต้องมีsex ตรงเวลาทุกคืน ไม่ว่าจะมีคุณอยู่หรือไม่ ก็ตาม " นางบ่งึดเด้อ เชิญอี่ผี่ออกไป สังสรรค์ กิน ดื่ม เที่ยวกับเพื่อน ตามบายโลด แล้วให้กลับหลังเที่ยงคืนทุกมื่อเด้อ...นางมักหลาย....กิ๊วๆๆๆ :g
    "ใจประสงค์สร้างกลางดงกะหว่าถ่ง ใจขี้คร้านกลางบ้านกะหว่าดง"

สามาทันกันคัก 55+เป็นตาม่วนเนาะ สังสรรค์อยู่ใต้ล่างเล้า อ้ายทิดเลาย่านกลับบ้านบ่ทัน อิอิ
    55+คุณยายลุกขึ้นมาหยังเที่ยงคืน เวลาแบบนี่หละหลับสบายคักหนู ไม้แหย่ส่วงกะบ่ตื่นคั่นได้หลับ อิอิ
    คนที่กล้าจะพ่ายแพ้เท่านั้น...ที่จะประสบความสำเร็จอย่างยิ่งใหญ่

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ หมอนกิ๋ว
    ตั้งแต่กินข้าวยังบ่ตรงเวลา กินยากะยังมีช้ามีไว ให้มี sex ตรงเวลาว่าหนี่แหม่ สิบ่ได้หาผุ้ช่อยมาไว้ให้เผิ่นพู้นตี้ บาดทีนี้ เอ้า เอากะเอาคะซั้นนา

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ หล่อร้อยเมตร
    โอ๋ย ....บัดมื่อได๋อ้ายมีโอที หรือประชุมเลิกเดิกหละ บ่อยากเว่าเลย ...
    คาดสิได้ลอยมาคือปลาเน่า ... สั่นแล๊ววว

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    ยายหนูซิ่ง/น้องติ๋ม มาคือ have .......x เดิกแท่ะ ขอเปลี่ยนเวลาเป็นสองทุ่มกะได๋แค่ 1 ชม เนาะ ::) ::)
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

หนุ่มน้อย101
    Guest
    คัยตั๊ว ตรงเวลาทุกคืนซื่อๆ ลาวบ่บอกว่า ทุกคืน คืนละ 1 ชั่วโมงนำ 5555