หัวข้อ: ม่วนได้สู่หม่องครับพี่น้อง บ้านมหา สาธารณะเว็บ

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom

ดูวีดีโอ YouTube ออนไลน์ ม่วนได้สู่หม่องครับพี่น้อง บ้านมหา สาธารณะเว็บ

สำหรับเว็บบ้านมหา ของเฮาถึงซิบ่แม่นสมาชิกเว็บ กะม่วนได้เต็มที่ครับ
    เข้าเบิ่งได้สู่หม่อง สู่แจ ทั้งสาระความฮู้ ความม่วนซื่น ความตื่นตา ตื่นใจ บึ่ย..

เว้าง่ายๆ ฉลองย่างเข้าปีที่ 3 ของบ้านมหา เปิดฟรีสไตล์ครับพ่อแม่พี่น้อง
    ลุง ป้า อาอาว ผู้สาวซำน้อย

ทั้งสาระ และความม่วนซื่นทั้งหลาย ที่มาโฮมอยู่หม่องนี้ กะเป็นการรวมพลังกัน
    ของพี่น้องบ้านมหา ที่มาส่อยกันจรรโลง สิ่งต่างๆ ให้เกิดขึ้น ขอเสียงตีมือดังๆ
    ให้พี่น้องบ้านมหา แหน่ครับ :g:g
    ขอบพระคุณสมาชิกและทีมงานที่เคารพรักทุกท่าน

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    อะ่แฮ่มม! ก่อนอื่นนะคะในนามปุ้ยสมาชิกที่แก่ที่สุดในบ้านมหา อุ๊บ! ไม่ใช่สิต้องอาจารย์ปุ้ย
    ก็ต้องขอกล่าวขอบคุณบ่าวคนเดิม หรือ นักการภารโรงมากนะคะ ที่ก่อตั้งเว็บนี้ขึ้นมาเพื่อเป็น
    ประโยชน์ต่อสาธารณะชน และเป็นประโยชน์ต่อพี่น้องชาวอีสานที่อยู่ต่างบ้านต่างเมือง เพื่อ
    ใช้เป็นที่พูดคุย สนทนา ปรึกษาปัญหาทางใจ อุ๊บ! ผ่อนคลายความคิดถึงบ้าน ทั้งนี้ทั้งนั้น
    ดิฉันหญิงปุ้ยก็ขอกราบสวัสดีขอบคุณที่ตักงามๆนะคะ
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

Tags for this Thread