หัวข้อ: สำหรับสาวที่อยากมีผมสวยเชิญทางนี้จ้ะ

คนเมืองเก่า
    Guest

รอบยิ้มพิมใจ สำหรับสาวที่อยากมีผมสวยเชิญทางนี้จ้ะ

สูตรนี้เป็นสูตรหมักผมที่ไม่ยุ่งยากและได้ผลดีด้วยนะจ้ะ เพียงแค่นำกล้วยหอมสุกซักครึ่งผล(ถ้าใครผมยาวมากก็เพิ่มเป็น 1 ผล )มาบดให้ละเอียด ถ้าปั่นได้ก็ดีจ้ะ แล้วนำมาผสมกับนำ้มันมะกอกประมาณ 1-2 ช้อนโต๊ะ (ห้ามใ้ช้น้ำมันมะกอกสำหรับทำอาหารนะเพราะว่าจะทำให้เส้นผมแข็ง) แล้วหมักท้ิงไว้ประมาณครึ่งชั่วโมง มากกว่านั้นก็ได้จ้ะไม่ว่ากัน แล้วก็สระผมตามปกติ สูตรนี้จะช่วยทำให้เส้นผมนุ่มและเงางามจ้ะ

ปล.กล้วยต้องบดให้ละเอียดจริงๆนะ ไม่งั้นจะลำบากมากเวลาล้างออก

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    เดี๋ยวเจ๊จะลองดูนะจ๊ะผมยาวคะ ข้อสำคัญต้องปั่นละเอียดจริงๆ ไม่งั้นกล้วยติดหัวล้างออกยากลำบากคนข้างๆ คิ คิ
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บ๊อบดนตรีสยาม
    บุรีรัมย์-เพชรบุรี-ชะอำ-หัวหิน
    ผู้ชายเฮ็ดได๋บ่ครับผมยาวคือกัน

บ่ก้าหมักดอกย่านล้างบ่ออก ทางนี่บ่ยาวซื่อเด๋ ดัดพ้อม กินแทนบ่ได้ตี้กล้วย แนวมักกินเนาะ อิอิ
    คนที่กล้าจะพ่ายแพ้เท่านั้น...ที่จะประสบความสำเร็จอย่างยิ่งใหญ่

Membership renewed สัญลักษณ์ของ Sweet_M
    สิลองเฮ็ดเบิ่งจ้า ขะเจ้าว่าสูตรนี้ได้ผลดีอีหลี......
    .....โลกหมุนไป ใจอยู่กับเสียงเพลง ชีวิตฉันคืออิสระ I am what I am.....

คนเมืองเก่า
    Guest
    ใช้ได้ผลดีทั้งผู้หญิงและผู้ชายจ้ะ เมย์ใช้สูตรนี้มาได้เกือบ 2 ปีแล้วจ้ะมีแต่คนชมว่าผมสวย ไม่ต้องเสียเงินค่าวิตามินบำรุงผมด้วยนะ