หัวข้อ: 。◎。<วงแหวนหัวใจ>。♥。<ไดอารี่ขาว>。◎。

สุขสันต์วันวาเลนไทน์ ค่า
    วันนี้เกือบได้ซื้อกุหลาบให้ตัวเอง ซะแล้ว ::)

เด็กน้อยนักเรียนเลาเอาดอกไม้ และของขวัญ มาให้ค่ะ ชึ้งๆๆๆ
    รอมาตั้งนาน อิอิ ของผุ้บ่าว บ่มีจักหน่อยแมะ

ดอกไม้จากเด็กๆ มอบให้ทุกคนค่ะ

*(๏?ิ_?ิ๏)* เมื่อตะวันนิทรา ฟ้าจะรอพบจันทร์ ฉันจะฝันถึงเธอ *(๏?ิ_?ิ๏)*
    ?W?lcom? T๐ Baanmaha.Com?

ตาซังแท้ผุบ่าวนี่แมะ...สงสัยสิเก็บไว้ให้
    ให้ในวันที่สำคัญที่สุดล่ะมั้ง...อิอิอิ...

บ่เป็นหยังจ้าคุณครู...เด็กน้อยสิจัดการให้
    ถ้าเจอนะสิจกตาเลย...55555

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ ฅนภูไท
    บล็อก
    1
    เหอๆๆเด็กน้อยรู้ใจขนาดน้อเอาดอกบัวมาให้ ข้างในของขวัญมีหยังหละ อยากฮู้เด้น้อ::) สงสัยๆ .....

อิอิ ข้างใน กะมีตุ๊กตาเริงระบำ กะ ช็อกโกแลต จ๊า อ้ายภู พร้อมกับการ์ดน้อยๆ love u พะนะ อิอิ

...ได้ดอกบัวกะดีกว่าบ่ได้แล่วเนาะ อันนี่ ดอกไม้ ของเท่ร๊าก เอาให้ (เท่ร๊ากผู้อื่น) พร้อมกับเพลง เพราะๆ มันๆ ดิ้นแด่วๆ ::)

ขอบคุง ค๊าบ ญาอ้าย เท่ร๊าก

อืม........เพลงนี่ความหมายมันกะแปล่งๆ อยู่น๊า สงสัยๆๆ

[WMA]up/file/Pancake.wma [/WMA]
    *(๏?ิ_?ิ๏)* เมื่อตะวันนิทรา ฟ้าจะรอพบจันทร์ ฉันจะฝันถึงเธอ *(๏?ิ_?ิ๏)*

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ ฅนภูไท
    บล็อก
    1
    คุ้นๆเนาะ::) สงสัยอิหยังหละตุ๊กตาแบบนี้บ่ต้องสงสัยแล้ว ฟันธงเลยดีกว่า ::)

Super Moderator สัญลักษณ์ของ หมูน้อย
    บล็อก
    17
    ขออนุญาต อ่านไดอารี่พี่สาวด้วยคนนะค่ะ มา Happy Valentine Day ช้าไปหน่อยคงไม่สายไปนะค่ะพี่สาว ขอให้พี่สาว ไม่เหงา ไม่เศร้า มีความสุขทุกๆๆวันนะค่ะ :-*:-*:-*
    "รัก" และ "กำลังใจ" ฉันมีไว้เพื่อแบ่งปัน

สงสัย อิหยังดีน๊า บ่สงสัยจ๊า อ้ายภู ฟันธงกะฟันธง ::)

แฮปปี้วาเลนไทน์จ๊า น้องเจน ขอให้เจนมีความสุข ไม่เหงา ไม่เศร้าเช่นกัน ค่ะ
    รักใครก็ขอให้สมหวัง นะคะ 8)

มาส่องเบิ่งซื่อ ๆ ดอกจ้า...ฟังเพลงนำจ้า...

....หลับฝันดีจ้า...
    :)

บ่าวผี
    Guest
    ระยะทาง แม้ห่างไกล เพียงไหน
    แต่หัวใจ ใกล้กัน ไม่ห่างหนี
    ความรู้สึก ในหัวใจ ที่ฉันมี
    ให้คนดี ของฉันนี้ ทุกเวลา

อยากให้รู้ ยิ่งนัก ว่ารักมาก
    ไม่อยากห่าง เธอคนดี หนีไปไหน
    ถึงแม้เรา จะอยู่ห่าง ไกลแสนไกล
    แต่ว่ารัก และหัวใจ เราใกล้กัน

........รักแท้นี้จะคงอยู่ตลอดกาล.....

อรุณสวัสดิ์จ้าคุณครู....

เข้ามาเจอดอกกุหลาบแดงแจ้งรัก...
    พร้อมบทกลอนซึ้ง ๆ บทเพลง
    "วันแห่งความรัก"...ทำให้สุขใจ
    และกะยิ้มได้....อิอิอิ

อิจฉาจังเลย....แต่กะดีใจนำกับคนหัวใจดีรัก...อิอิอิ

ปล. เด็กน้อยต้มปลามัวแต่มายิ้มอยู่ตรงนี้...ต้มปลาน้ำแห้งเลย...5555 :)