หัวข้อ: อันนี้ทำอะไรอร่อยครับพี่ๆ

Gay_Sisaket
    Guest

อันนี้ทำอะไรอร่อยครับพี่ๆ

อันนี้ทำอะไรอร่อยครับพี่ๆ

เห็นคนงานในที่ทำงานเขาเอาผัดกระเพราะ ทำไปทำมาก็น่าเบื่อ
    มีใครแนะนำหน่อยได้ไหมครับว่าทำไรดี ถึงจะแซบ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ Tid Sri
    ลองลาบใส่ก้านกล้วยเบิ่งเด้อคับ ขมอ่ำหล่ำดีคือหยังนี่ ว่าแต่ไปได้มาจั่งใด๋ หากินยากแท้ ๆ เด้นี่

Gay_Sisaket
    Guest

เรื่องฮิตน่าอ่าน

ผมทำงานบริษัทที่ อ.บางละมุง ชลบุรี (ไกล้ๆพัทยา)
    แถวนี้มีป่าไกล้ๆตีนเขา มีสวนผลไม้เยอะมาก
    วันหยุด เพื่อนๆที่คนงานที่เป็นชาวมุกดาหารจะออกไปล่า
    กระรอกกันแล้วมาทำกินตอนเย็น
    ผมไม่ไปครับ..แต่ผมเป็นออกเหล้าสี หรือเหล้าขาว
    แล้วแต่พวกเพื่อนจะแจ้งความประสงค์มา

ลาบใส่ก้านกล้วยว่าติ...ลองดูๆ ขอบคุณครับ

Membership renewed สัญลักษณ์ของ Sweet_M
    ป้าดดดดด เฮ็ดแล้วกะเอามาส่งบ้านมหาแน่เด้อจ้า.....สิถ่ากินดอก อิอิ
    .....โลกหมุนไป ใจอยู่กับเสียงเพลง ชีวิตฉันคืออิสระ I am what I am.....

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    กล้ากินติ้สาวเหมียว บ้านเอื้อยแลนลื่มๆ ขึ่น-ลง ต้นไม้อยู่เนี๊ยหลายคักๆมาเอาไปกินแน่ะ แต่เอื้อยชอบเบิ่งหางมันหางมันฟูดีน่าร๊ากกกกก อิ อิ
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

Membership renewed สัญลักษณ์ของ Sweet_M
    อย่าว่าเด้อเอื้อยปุ้ย ลาบแล้วแซ่บปานหยังเด้นี้
    ปล.ว่างๆ กะจับส่งมาฝากน้องแน่เด้อเอื้อย เอิ้กๆๆ
    .....โลกหมุนไป ใจอยู่กับเสียงเพลง ชีวิตฉันคืออิสระ I am what I am.....