หัวข้อ: รวมมิตร..((( ไผสิกินยกมื้อขึ้น )))

ส.มักม่วน
    Guest

รวมมิตร..((( ไผสิกินยกมื้อขึ้น )))

เรื่องมีอยู่ว่า...
    มีหญิงคนหนึ่งนั่งอ่านหนังสือเพื่อรอขึ้นเครื่องแล้วก็มีชายคนหนึ่งเข้ามาคุยด้วยและพูดว่า
    ชาย.... หวัดดีครับ นั่งอ่านหนังสืออะไรอยู่หรือครับ
    หญิง.... ( มองหน้า ) อ่านเรื่องเพศศึกษาค่ะ
    ชาย.... เขาว่าอย่างไรบ้างครับ
    หญิง.... หนังสือบอกว่าในบรรดาอวัยวะเพศของผู้ชายนั้น คนอินเดียจะใหญ่และยาว คนลาวจะแข็งมาก ส่วนคนญี่ปุ่นจะอึดมากค่ะ แล้วคุณชื่ออะไรคะ มาคุยกะฉันตั้งนานฉันยังไม่รู้จักชื่อของคุณเลย
    ชาย.... เออ ! ผมชื่อ ท้าวคำปัน รามาซิงค์ ยามาโกโต้ ครับ

Membership renewed สัญลักษณ์ของ Sweet_M
    ป้าดดด เลาคือมารวมมิตรคักแท้ ย้านแต่ผู่สาวบ่ฮู้ อิอิ
    .....โลกหมุนไป ใจอยู่กับเสียงเพลง ชีวิตฉันคืออิสระ I am what I am.....

บ่าวโยธา
    Guest
    ป้าดทิโท มะคักแท่น้อ ท้าวคำปัน

:g:g:g:g:g(T)

Tags for this Thread