หัวข้อ: <<<ขอบคุณ..กับความรักที่มีให้>>>

ดูวีดีโอ YouTube ออนไลน์ <<<ขอบคุณ..กับความรักที่มีให้>>>

ขอบคุณมากค่ะ กับความรักที่มีให้
    ขอบคุณมากค่ะ กับความห่วงใยเสมอ
    ขอบคุณมากค่ะ จากความจริงใจที่ได้จากเธอ
    อยากขอบคุณเสมอ และตลอดไป

หากวันได๋ เธอแพ้ เธอเหงา
    ขอให้เธอ คิดถึง คำว่าเรา นะเธอจ๋า
    ฉันคนนี้ จะอยู่เคียงข้างเธอ ตลอดเวลา
    จะให้กำลังใจเธอ จนกว่า เราจะได้พบกัน
    <<<ขอบคุณ..กับความรักที่มีให้>>>

พี่ออมจ๋า...ยิ้มหรือยังนะสำหรับวันนี้ :)
    เป็นวันดีวันสดใสกะวันพุธแล่วนะ
    อีกสองวันเด็กน้อยสิได้หยุดงาน
    เสาร์-อาทิตย์นี้บ่อยู่บ้านสิไปเที่ยว
    นครสวรรค์จ้า...คงบ่ได้เข้าบ้านลุงมหา
    แต่สัญญาว่าพอกลับถึงบ้านสิฟ้าว
    มาทันที...อิอิอิ

นัยกระจอก
    Guest

นัย..กระจอก

ไม่ต้องขอบคุณ กับความรักที่..อ้าย มีให้
    ไม่ต้องขอบคุณ กับความห่วงใย..ของอ้ายดอก
    ไม่ต้องขอบคุณ จากความจริงใจที่ได้จาก..อ้าย
    อยากให้เจ้ารักอ้าย..เสมอ และตลอดไป

หากวันได๋ เจ้าง่วง และเหงา กะนอนชะ
    ขอให้เธอ คิดถึง คำว่า..นัย..กระจอก ตลอดเวลา
    อ้ายคนนี้ จะอยู่เคียงข้างเธอ ตลอดไป
    จะให้กำลังใจเธอ จนกว่า เราจะได้พบกัน
    นัย..กระจอก

Membership renewed สัญลักษณ์ของ Sweet_M
    ฉันรักเธอ..เท่านั้นมันก็พอ
    แต่ฉันขออะไรหน่อยได้ไหม
    เธอไม่รักไม่คิดถึง..ไม่เป็นไร
    แต่ช่วยรับรู้ไว้.. ว่ารักกัน
    อย่าทำเหมือนเธอไม่รู้สึก
    ว่าส่วนลึกภายในหัวใจฉัน
    มีเธอเก็บไว้มานานวัน
    รับรู้แค่นั้น..ได้ไหมเธอ

.....โลกหมุนไป ใจอยู่กับเสียงเพลง ชีวิตฉันคืออิสระ I am what I am.....

ดูวีดีโอ YouTube ออนไลน์

ขอบคุณสำหรับความรัก
    ขอบคุณที่ทำให้อบอุ่นนักเมื่ออยู่ไกล้
    ขอบคุณสำหรับความจริงใจ
    ที่คุณมีให้ตลอดมา
    KissKissKiss

Super Moderator สัญลักษณ์ของ หมูน้อย
    บล็อก
    17
    อยากบอกว่า"ขอบคุณ"
    สำหรับความอบอุ่นเมื่ออยู่ใกล้
    ขอบคุณสำหรับความอาทรห่วงใย
    ขอบคุณจากหัวใจ..จากใจจริง
    "รัก" และ "กำลังใจ" ฉันมีไว้เพื่อแบ่งปัน

น้ำตาล
    Guest
    ขอบคุณสำหรับรักที่เธอให้
    ขอบคุณความห่วงใยห่วงหา
    ขอบคุณที่อุตสาห์คิดถึงตลอดมา
    เธอคงไม่ว่าถ้าฉันจะบอกว่า....ขอบคุณ...

::)::)น้ำตาลด้นได้แค่นี้หละพี่ออม::)::)