หัวข้อ: เรื่องของหมอ!

Hybrid View

คำตอบที่แล้วมา คำตอบที่แล้วมา   คำตอบถัดไป คำตอบถัดไป
    แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บักเซียงเหมี่ยง

พบปะพูดคุย เรื่องของหมอ!

> >5. ไม่ใช่เหมือนกัน ณ. คลีนิคแห่งหนึ่ง
    > >ได้มีสาวสวยคนหนึ่งมารับการรักษาเมื่อถึงคิวเข้าพบหมอ หมอ: สวัสดีคับ
    > >เป็นอะไรครับ สาว: คุณหมอค๊ะ ดิฉันรู้สิกไม่ค่อยสบายสงสัยจะเป็นไข้ค่ะ
    > >จากนั้นหมอจึงได้หยิบปลอดวัดไข้มาแล้วบอกคนไข้ว่า หมอ:
    > >อมปลอดนี่ไว้ใต้ลิ้นนะครับ สาว: คงไม่ได้หลอกค่ะหมอปากดิฉันเป็นแผล
    > >อมแล้วต้องเจ็บแน่ๆ หมอ: งั้นเปลี่ยนอันใหม่นะครับ
    > >เอออันนี้ไว้ใค้ลักแร้นะครับ สาว: เออคุณหมอค๊ะคือดิฉันบ้าจี้มากๆ
    > >เลยค่ะคงจะไว้ที่นี่ไม่ได้หลอกค่ะ หมอ:
    > >งั้นก็มีที่วัดทางก้นได้ทางเดียวแล้วนะครับจะวัดได้ไหมครับ สาว:
    > >ก็ได้ค๊ะทางก้น ก็ทางก้น แต่คุณหมอต้องปิดไฟนะค๊ะดิฉันอายค่ะ
    > >หมอจัดการปิดไฟจนมืดและทำการวัดไข้ ทันใดนั้นสาวสวยก็ร้องขึ้นมาว่า
    > >สาว: ว๊าย ! คุณหมอนั่นมันไม่ไช่ก้นน๊ะค๊ะ หมอตอบเสียงสั่นๆ ไปว่า "
    > >ไม่เป็นไรครับอันนี้มันก็ไม่ไช่ปลอดเหมือนกัน " (

บ่าวเป้ด
    Guest
    หมอกะดายเนาะ หึยยยยยย

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ นวรัตน์

ความเยือกเย็น

อย่าวัดนานเด้อหมอความร้อนมันจะขึ้นสูงจนปรอทมันแตก ::)

บ่าวเป้ด
    Guest

เรื่องฮิตน่าอ่าน

แม่นยุ อ้าย จ่อย 5555555+

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บักเซียงเหมี่ยง
    กำแท้ คนไข้รายนี่ 55+ ถืกหมอลามก อิอิ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ นิลมณีหยก
    เอ้าอยากพ้อหมอจังชี่เด้ คือสิได้สามีเป็นหมอ::)