หัวข้อ: จดหมายจากแม่...

ลานบุญ
    Guest
    น้ำตาไหลเลยเอื้อย ลานบุญกะเก็บลายมือพ่อแม่ไว้คือกันจ้า อ่านย่ามได๋กะไหคือกัน ท้อย่ามได๋กะเอาขึ้นมาอ่านจ้า หือออออ

รักอีแม่ :heart: รักอีพ่อ จ้า

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ pcalibration
    เมืองฉะเชิงเทรา(แปดริ้ว)
    บล็อก
    1
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ขอโทษที่คิดถึง...เด็กดื้อ
    รักอีแม่ :heart: รักอีพ่อ จ้า
    อยากฮู้จังเลย
    มีคนเซ็นเซอร์บ่หล่ะครับจดหมายจากแม่

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ แรงใจ
    ฝากรักกราบตักแม่จ้า

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ พงศ์น้อย ส กสิน
    ผมไม่รู้ ผมนอนนา
    บล็อก
    5
    อ่านไปกะน้ำตาไหลคือกันครับ คิดฮอดแม่ หยิบจดหมายแม่ขึ้นมาอ่านตอนที่เพิ่นเขียนหาเมื่อสี่ปีที่แล้ว แฮ่งคิดฮอดหลายครับ ขอบคุณดีเจเด็กน้อยที่ช่วยเตื่อนความจำเด้อครับ ว่า ผมยังมีจดหมายของแม่ เขียนถึงผมที่รอการอ่านใหม่อีกครั้งกองอยู่ที่ลิ้นชัก

ปล ลองค้นหาดูสิครับความในใจของแม่ผ่านตัวหนังสืออาจช่อนอยู่ที่ใดสักแห่งในห้องคุณ

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    ยังมีจดหมายรักที่ พล พระยาแล เขียนติดต่อ กับ ดีเจเด็กน้อย อีกเด้อครับ แต่บ่อยากเอามาเปิดเผยดอก อยากอายแมะ อิอิ

สี่มีนาวันเกิดแม่
    ขอให้สิ่งแย่พลันหาย
    ขอให้แม่สุขใจทุกแลงงาย
    สิ่งร้ายพลันหายไปไม่กลับมา

hbd:hbd:hbd:

สุขสันต์วันเกิด จ้าอีแม่ที่รักของลูก
    ขอให้สุขกายสุขใจสุขภาพแข็งแรง
    คิดหวังสิ่งใดขอให้พลันสำเร็จ
    เงินทองไหลมาเทมาจ้า สาธุ

สู้สู้ :l-:l-นะลูกสาวของแม่c06:

รอบยิ้มพิมใจ รักที่ยิ่งใหญ่...ของแม่ฉัน

รักที่ยิ่งใหญ่...ของแม่ฉัน

ความรักอันยิ่งใหญ่ของแม่
    มีมากแท้ลูกไม่อาจทดแทนได้
    แม่เฝ้าเลี้ยงลูกเติบใหญ่
    ด้วยหัวใจเปี่ยมรักนักหนา

ลูกขอกราบที่ตักแม่
    ขอบคุณรักแท้ที่แม่ให้มา
    แม้จะอยู่ห่างไกลตา
    แม่ก็ส่งเสียงมาให้แรงใจลูกเอย

ลิขสิทธิ์บน YouTube Credit By : https://www.youtube.com/watch?v=9-ChYsBW2G0

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ม๋าน่อย
    บล็อก
    2
    มักเก็บจดหมายเก่าๆไว้คือกันจ้า เวลาอยู่คนเดียวเหงาๆ หรือเวลาท้อแท้ กะสิมักเอาจดหมายเก่าเหล่านี้แหละมาอ่านมันเฮ็ดให้มีกำลังใจมีแฮงสู้ต่อไปบนโลกใบนี้
    เวลาอ่านจดหมายเก่าๆ นี่ มันมีความสุขหลาย อ่านไปหัวเราะไป อ่านไปร้องไห้ไปนำกะมี

เป็นกำลังใจให้เอื้อยเด็กน้อย+อ้ายพลจ๊า สู้ๆ

Tags for this Thread