หัวข้อ: สวัสดีครับ....พี่ฟ้าสาง อยากถามเกี่ยวกับโปรแกรมที่อยู่ในแผ่น Window XP Pro Sp2

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์

สวัสดีครับ....พี่ฟ้าสาง อยากถามเกี่ยวกับโปรแกรมที่อยู่ในแผ่น Window XP Pro Sp2

สวัสดีครับ....พี่ฟ้าสาง อยากถามเกี่ยวกับโปรแกรมที่อยู่ในแผ่น Window XP Pro Sp2 ของพี่
    ที่มีโปรแกรม SamSung_Mouse อยากทราบเป็นโปรแกรมเกี่ยวกับอะไร และ ใช้งานอย่างไรครับ
    ขอบคุณมากครับ

ฟ้าสางที่บางกอก
    Guest

Re: สวัสดีครับ....พี่ฟ้าสาง อยากถามเกี่ยวกับโปรแกรมที่อยู่ในแผ่น Window XP Pro Sp2

Re: สวัสดีครับ....พี่ฟ้าสาง อยากถามเกี่ยวกับโปรแกรมที่อยู่ในแผ่น Window XP Pro Sp2 กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ peeaey
    สวัสดีครับ....พี่ฟ้าสาง อยากถามเกี่ยวกับโปรแกรมที่อยู่ในแผ่น Window XP Pro Sp2 ของพี่
    ที่มีโปรแกรม SamSung_Mouse อยากทราบเป็นโปรแกรมเกี่ยวกับอะไร และ ใช้งานอย่างไรครับ
    ขอบคุณมากครับ
    ตัวนี้เป็นโปรแกรมที่ใช้กับเม้าส์ได้ทั้งหมดเลยครับ โดยปกติเลยหากเราเลื่อน mouse pointer ไปที่ใด ๆ บน Windows อย่างเช่น Windows Explorer ...จะต้อง click ที่พื้นที่ว่าง ๆ ก่อน ถึงจะใช้ Scrolling จาก เม้าส์กลางได้ ....แต่หากลงโปรแกรม SamSung Mouse นี้ไป จะทำให้เรา scrolling ได้ทันทีเมื่อเอาเม้าส์ไปที่บริเวณที่สามารถ scrolling ได้ครับ โดยปรับตั้งค่าหลัก ๆ ดังรูป

Re: สวัสดีครับ....พี่ฟ้าสาง อยากถามเกี่ยวกับโปรแกรมที่อยู่ในแผ่น Window XP Pro Sp2

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์

Re: สวัสดีครับ....พี่ฟ้าสาง อยากถามเกี่ยวกับโปรแกรมที่อยู่ในแผ่น Window XP Pro S

ขอบคุณมากครับ ที่แนะนำโปรแกรมดีๆให้พวกเราชาวไซเบอร์

Tags for this Thread